พี่ๆน้องๆ ทำงานไรกันบ้าง มาลงไว้หน่อย เผื่อมีโอกาสได้ใช้บริการกัน

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ขะโม่เฮ่, 12 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nekem

Nekem New Member Member

27
    3
    0
    ขายอะไหล่ Evo 1-9 Mr คับ นำเข้าเอง อยากได้อะไรบอกครับ จะลองหาให้ครับ

MRC และ Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    ผมชื่อเป้ครับ

ทำงานอยู่กรมส่งเสริมการส่งออกครับอยู่ตรงรัชดา ตรงข้ามศาลน่ะครับ
    กลุ่มงานอเมริกา สำนักพัฒนาการตลาดต่างประเทศ

ใครมาติดต่องานก็มาทักทายกันได้ครับ หรือจะให้ช่วยเหลือเรื่องส่งออกก็ยินดีให้คำปรึกษาครับ

MRC ถูกใจสิ่งนี้
  3. nay

nay New Member Moderator

41
    3
    0
    ลูกจ้างกรรมกรครับผลิตเครื่องจักรอุตสาหกรรม

4. tonsing

tonsing New Member Member

8
    2
    0
    ต้นดรับ ขายหมึก ครับ

MRC และ Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  5. SAN EVO5

SAN EVO5 New Member Member

26
    2
    0
    แสน ครับ อยู่ กรมโยธาธิการและผังเมือง พระราม 9 และ ธุรกิจส่วนตัว ยินดีรับใช้ครับ

6. Sorn_47

Sorn_47 New Member Member

8
    3
    0
    ทำ Network Security ครับ อยุ่พระราม 3 มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับ Network ก้อมาคุยกันได้ครับ แต่ม่ะค่อยเก่งนะ อิอิ

7. capu

capu New Member Member

24
    1
    0
    คาปูคับ ตลาดและเซลล์ บ.คอมพิวเตอร์ ใครมีหอพักคอนโดอยากให้ติด Hi-Speed Internet ติดต่อได้คับ บ.ผมเขายินดีลงทุนให้

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  8. takumi-FD3S

takumi-FD3S New Member Member

25
    1
    0
    ผมทำงาน ฝ่ายโฆษณา ให้กับนิตยสาร XO AUTOSPORT ใครสนใจจะลงโฆษณาติดต่อได้เลยนะครับ:D

ปล. สำหรับช่วงนี้ใครสนใจจะซื้อทัวร์ไปงาน TOKYO AUTO SALON 2008 ต้นปีหน้าออกเดินทางครับ รายละเอียดติดตามได้ในนิตยสาร XO AUTOSPORT หรือโทรสอบถามผมได้นะครับ
    Tel...086-564-1308
    :D:D:D:D:D:D

9. mac6auser

mac6auser New Member Member

4
    1
    0
    แมคคับ ดีเจ ที่มอนิ่ง บาร์ สุขุมวิท23 เข้าทางซอย31ก็ได้คับ ไกล้นาซีซัส สนใจมิตติ้งที่นี่ได้คับบรรยากาศควบคุมได้ทั้งหมดคับ ให้เป็นกันเองในกลุ่มมากที่สุดคับ ราคาคุยกันได้สบายๆง่ายคับทำเป็นที่นัดพบปะรอเพื่อนได้คับ ไม่จำเป็นต้องกินเหล้าแบบหัวราน้ำคับ สบายๆ
    เพลงชิวๆ สไลต์นักศึกษาหรือวัยทำงานคับ ที่จอดรถเยอะคับ จอดเป็นแนวเลย อิอิ มีไรส่งข่าวบ้างนะคับ สมาชิกใหม่ซิงๆเลยฮะ
    มิตซู อัลติม่า แดงเดิม ฟิ์ลมดำ 4G63 แตนๆคับ หน้าเตี้ย ท้ายโด่ง จอด หน้าร้านนะคับ แวะมาโฉบๆทักทายกันได้คับ บ้าๆบอ แต่สุภาพคับ
    ผู้กอง ส.น ทองหล่อ ขับมิตซู ซีเดีย หุ้นส่วนร้านนี้ สนใจมีตติ้งครั้งต่อไปมากคับ ไงก็ลองลงความเห็นกันดูนะคับเพื่อนๆ ได้เรื่องยังไง ส่งข่าวบ้างนะคับ อยากได้สติ๊กเกอร์คลับด้วยอ่ะคับ ใครสามารถ ช่วยหน่อยนะคับ 085-1228246 แมคนะคับ
    [email protected] อ้อ ร้าน moring bar ปิดตี4คับ ใหลได้ด้วยนะคับ สบายๆ ใครมีเอ็ม แอดมาบ้างก็ได้คับแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเรื่องรถกันบ้างคับ ยังไม่ค่อยเก่งอ่ะ เจอกันคับ แมค บ้าบอไม่หล่อ แต่เร้าอารมณ์ คับ อิอิ :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2007
  10. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ยินดีต้อนรับคับ อาจได้ไปมิตติ้งที่ร้านนะคับ ขอบคุณมากเรยทีเดียว อิอิ

11. mac6auser

4
    1
    0
    แต้งกิ้ว ท๊อปด้วยนะคับ นายน่ารักมาก 55555 แล้วเจอกันนะคับ แวะมาดูสถานที่ได้นะคับเพื่อนๆ น่าจะเป็นจุดกลางเมืองได้ดีคับ
    ไม่กินเหล้าแวะซื้อแปปซี่มานั่งกระดกเองก็ได้คับร้านนี้ไม่ซีเรียจคับ

12. mac6auser

4
    1
    0
    morning bar สุขุมวิท23 สนใจมิตติ้งแวะมาดูได้คับ แมค

แต้งกิ้ว ท๊อปด้วยนะคับ นายน่ารักมาก 55555 แล้วเจอกันนะคับ แวะมาดูสถานที่ได้นะคับเพื่อนๆ น่าจะเป็นจุดกลางเมืองได้ดีคับ
    ไม่กินเหล้าแวะซื้อแปปซี่มานั่งกระดกเองก็ได้คับร้านนี้ไม่ซีเรียจคับ แมค.......ดีเจ
    085-1228246

13. katoey2002

katoey2002 New Member Member

2
    1
    0
    ทำเซลส์ค่ะ อยู่บริษัทเรือ มีสินค้านำเข้า-ส่งออก ยินดีรับใช้นะคะ
    เต้ย 086-332-9832

14. networkinter.com

networkinter.com New Member Member

2
    1
    0
    สมาชิกใหม่ครับ หนึ่ง วุฒิภัทรครับ

ดูแลระบบ Server ทำเว็บไซด์ จดโดเมนเนมครับ ท่านใดสนใจบริการติดต่อได้นะครับ

15. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ดูแลระบบคอมพิวเตอร์ แถวนนทบุรี

16. ZealouS

ZealouS New Member Member

8
    1
    0
    เป็น AE อยู่แถวพระราม 3ครับ ขาย inkjet + lightbox ,ขายสื่อโฆษณาที่ mbk (ตู้ไฟทั้งหมด รวมถึงสันตึก mbk ที่ขึ้น yamaha mio) รับสร้าง billboard + trivision ครับ

17. EAKMAN

EAKMAN New Member Member

15
    1
    0
    สวัสดีครับชื่อเอกครับเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ช่วยแนะนำด้วยนะครับ:cool:

18. phu

phu New Member Member

1
    1
    0
    สถาปนิก + ดีไซน์เนอร์ ครับ ออกแบบบ้านและตกแต่งภายในครับ

19. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    รับปรึกษา"ปัญหาภายใน" (สาวสาวโดยเฉพาะ)
    เพราะขาย"ว่านชักมดลูก"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กุมภาพันธ์ 2008
  20. EAKMAN

EAKMAN New Member Member

15
    1
    0
    ????ѷ ???????? ?????ǹ?प?? ?ӡѴ ????ѷ?Ѻ???·??ɳ? ?Ҿ¹??? ?Ѵ????Ҿ¹??? ????Ѻ?ҹ???ૹ൪?? ??Ъ?????ѹ?? ????ʴ??Թ??? ??¡???÷?ȹ? ?Ҿ¹????ɳ? ...????ѷ?ɳҷ???鹡??????ԡ???͡Ẻ??????觾???? ????????ɳҷء??Դ ...
    ?Ѻ??¹?????,?? Flash,??ਤ?ѡ?֡?? ?Է?ҹԾ???????ǻ䫵?ء???????ء?к???????ҹ?к?????ѷ
    ?Ѻ??¹ ????? VB6,VB.net,C#,ASP,PHP,JAVA
    ?Ѻ?ӧҹ Presentation ???? ???? ???? flash
    ?Ѻ????ਤ ?ѡ?֡?ҷء???ҧ window Application
    ?Ѻ?͡Ẻ ??纴?䫹?,???????;???पѹ
    ʹ????????Ѻ???ҹ
    ??§??ҹ?ʹ????ǻ-???????????ҹ??ҡ?? ??????к????ҷ???ҹ??ҡ??
    ??Ҩ??ʹ??Ҥҡ?Ѻ价???ҹ ???????͵?ŧ????ɷ???ҤҶ١???ҷء?????͹
    ????ѧ???ǻ-????????? ?????ҷ???????ҤҶ١???ҷ??????ҡ?Ф?Ѻ
    ?Ѻ?͡Ẻ??Ե?ҹ visual effect ,2D 3D ,Motion graphic
    ,animation ,CG ????Ѻ ?ҹ title , ?Ҿ¹???, ?Ф? ,???? ,
    presentation ??ҧ? ,???͡?????¹????͹ , ????ٹ , digital visual effect,
    interior, exterior ??? ?????????????Ҫվ ??? 3D MAX ,Maya , Aftereffect
    , Illus , Photoshop ?ء??鹧ҹ?Ѻ??Сѹ???????
    ?ҧ???????ö?Ѻ?ҹ??????
    ? ACTION SCRIPT(FLASH) ? ACCESS ? AJAX
    ? ADVERTISING DESIGN ? ACTOR(ACTRESS) ? 3D MAX
    ? AFTER EFFECT ? ANIMATION ? APACHE
    ? ARCHITECT ? AS/400 ? ASP
    ? ASP.NET ? ASSEMBLY ? ASSEMBLY
    ?BREW ?CDPRESENTATION ?C ? C# ? C++ ? CARTOON
    ? COPY WRITE ? CRACKING ? CREATIVE
    ? CRYSTAL REPORT ? CSS ? DELP
    ? DIRECTOR(MOVIE) ? DOTNET NUKE ? DHTML
    ? DREAMWEAVER ? E-COMMERCE ? EBAY
    ? EJB ? ENGINEER ? ERP
    ? FLASH ? FREEBSD ? FRONTPAGE
    ? GAME PROGRAMMING ? GAME TESTER ? GPRS
    ? GAME DESIGN ? GAMEMASTER ? GPS
    ? GRAPHIC DESIGN ? HACKING ? HTML
    ? ILLUSTRATION ? ILLUSTRATOR ? IIS
    ? INDESIGN ?INTERIOR ? J2EE
    ? J2ME ? JAVA ? JAVASCRIPT
    ? JOOMLA ? LOTUS NOTES? ? JSP
    ? LOGO DESIGN ? MACINTOCH ? LINUX
    ? MAMBO ? MAYA ? MS SQL
    ? MYSQL ? NETWORK ? ORACLE
    ? OS-COMMERCE ? PAGEMAKER ? PAYPAL
    ? PHOTOGRAPH ? PHOTOSHOP ? PERL
    ? PHP ? PHP NUKE ? PostgerSQL
    ? PowerBuilder ? PREMEIRE ? PRINTING
    ? PROJECT MANAGER ? PYTHON ? RETOUCH
    ? ROBOT ? RUBY ? SALE
    ? SAP ? SCRIPT(MOVIE) ? SECURITY
    ? SEO ? STORY BOARD ? SMS
    ? SUN SOLARIS ? SYSTEM ANALYSIS ? SYMBIAN
    ? TEACHER ? TESTER ? TOMCAT
    ? TRAINER ? Translator ? UML
    ? UNIX ? VBSCRIPT ? VISUAL BASIC
    ? VISUAL C++ ? Visual Studio .NET ? WAP
    ? WEB DESIGN ? Web Service ? WINDOWS
    ? WRITER ? XHTML ? XML
    ? XSL

http://www.mpacomm.com

?ҹ??Ш?

Train Driver ( BTS Sky Train )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กุมภาพันธ์ 2008
  21. E21EUN

E21EUN New Member Member

13
    1
    0
    ณัชพล เปรมรัตน์

ชื่อ "นัท"ครับ รับราชการอยู่ที่ศูนย์ควบคุมระบบจราจร สำนักการจราจรและขนส่ง กรุงเทพมหานคร
    ดูแลงานติดตั้งและบำรุงรักษาระบบโทรทัศน์วงจรปิด (CCTV) ของกรุงเทพมหานคร ครับ.....

22. Dragonx

Dragonx New Member Member

23
    1
    0
    itcomputer แถว บางพลี(บางนา) รับซื้อ ขาย ซ่อม คอมพิวเตอร์นอกสถานที่

[email protected] เอ็ม ปรึกษาได้เวลา 8.00-17.00 จันทร์ - ศุกร์

23. AWY

AWY New Member Member

47
    3
    0
    ยังไม่มีงานทำ ครับ รับงานทุกอย่างที่เป็นเงิน
    เช่น เช็ดโต๊ะร้านเหล้าที่ร้าน (นั่งดื่ม) แถวคลอง4รังสิต
    รับงาน อินทีเรีย ดีไซค์ ทุกชนิด
    รับซื่อขายรถ โดยเฉพาะ โตโยต้า
    เด็กถูพื้นร้านคอม ( S-COM.net )แถวหน้าราม 2
    รับจ้างไปชู้ กับเมียชาวบ้าน ฯลฯ555555
    ผมจบWELDING ENGINEERมา ครับKMITNB
    หางานให้ด้วยนะ อิอิ

24. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ดูแลโปรแกรมคอม เฉพาะด้าน

25. top-top

top-top New Member Member

20
    1
    0
    ต๊อบครับ
    ทำงานโครงการ..หมู่บ้าน..โนเบิล..
    ใครสนใจซื้อบ้านติดต่อได้นะครับ...

26. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    รับออกแบบกับทำINKJET คับ....

แก้ไขล่าสุด: 18 เมษายน 2008
  27. ngng123

ngng123 New Member Member

15
    2
    0
    พนักงานบริษัท แถวรังสิต และขายขนมเปี๊ยะกับแคบหมู

28. sorayoot kotcharuk

sorayoot kotcharuk New Member Member

10
    1
    0
    สวัสดีครับ ชื่อบีครับ ทำงานก่อสร้างบริษัท ฤทธา ครับยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนครับ

29. Dj.tae

Dj.tae New Member Member

5
    1
    0
    เป็น ดีเจ. เปิดอยู่ที่ร้าน The Star & บาหลี 2 ครับ

แล้วก็ รับทำ พ.ร.บ. + ประกันภัยรถยนต์ + ประกันวินาศภัยทุกชนิดครับ

บ. มิตรแท้ประกันภัย คับ

รถใคร พ.ร.บ. + ประกันหมด ติดต่อ ป๋มได้คนะค้าบ มีราคาพิเศษ จร้า

089-5318809
    086-6883767
    ดีเจ.เต้

30. yootes

yootes New Member Member

7
    2
    0
    ทำงานบริษัท tptpetro ส่วน โรงไฟฟ้าครับ ที่บ้านทำขนมไทยขายครับ ระยอง อ.บ้านฉาง แวะมาเที่วยกันได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้