mitting Minori

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 12 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    กำหนดการ mitting Minori
    จัดขึ้นในวันเสาร์ ที่ 14/07/2555 เวลา 17.00 น.
    สถานที่นัดเจอ ใต้สะพานพระราม5 ที่เดิม
    ประกาศให้รู้โดยทั่วกันครับ

2. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    รับทราบครับ ว่าแต่มี Plan กันยังงัยบ้างครับ แล้วจามากันเยอะมั้ยเนี่ย อยากเจอเพื่อน พี่ น้อง กันเหมือนเมื่อก่อนครับ

3. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    คิดไว้ว่าคงจะมาไม่ครบแต่ก็น่าจะเยอะอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้