สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    สมัครสมาชิก : MRC( ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) ครับ
    กรุณาลง

ชื่อ : จิรายุ เนินชนม์
    ชื่อเล่น :เล้ง
    เบอร์ติดต่อ :087-6308264 (เผื่อสาวๆโทรมา555+)
    e-mail :[email protected]
    รถที่ใช้ : Mitsubishi
    รุ่น :E-CAR
    ปี:95 GLXI
    เครื่อง:1500 ธรรมดา หัวฉีด

สี:บรอนด์
    ทะเบียนรถ :กค-9021 สงขลา
    แต่งอะไรไปบ้าง : เดิมๆเลยหละ!
    คำพูด: ความจริงใจเท่านั้นที่ต้องการ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2009
  2. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    เอ่อ.......เด๋วนี้มี MRC(ภาคใต้) ด้วยเหรอคับ งงเรย อิอิ.......งั๊นใครเป็นใครมั่งมาแนะนำตัวกันหน่อยน๊าคร๊าบบบ

3. jerome

423
    1
    0
    กำลังรวมตัวกันอยู่ครับ ได้เยอะๆๆแล้วถ้าว่างกันจะขึ้นไปเยี่ยม สาขา ที่กรุงเทพครับ ถ้ามา สงขลาบอกนะครับจะ ต้อนรับอย่างดีครับ

4. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    ได้เรยคับ หวังว่าคงมีโอกาศได้เจอกันนะคับ(กะลังอยากไปเที่ยวตจว.อยู่พอดีเรย อิอิ) ยังงัยก้อขอต้อนรับเข้าเป็นส่วน1ของครอบครัว MRC นะคับ

5. jerome

423
    1
    0
    ขอบคุณครับ

6. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    มีอะไรโทรหาผมเหมือนเดิมได้เลยครับ 01-9888030 :D ยินดีเลย

7. Sirius Turbo

Sirius Turbo Member Member

64
    0
    6
    เป็นตัวแทนภาคซะดีมั๊ยเรา ว่าไงแจ๊ค ลงใต้สองเดือนครั้ง คงได้เจอกันมั่งหละน่า

8. jerome

423
    1
    0
    เหอๆๆ ลงมาเลยครับ ยินดีต้อนรับครับ อีกอย่างครับ ขอแบบ ของสติกเกอร์ด้วยครับจะเอาไปแก้ ทำหน่อยครับ อย่างที่โทรปรึกษา กันครับ ขอบคุณครับ

9. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ดีเลย พอดีมีน้องคนนึงใช้แชมป์อยู่หาดใหญ่ จะได้แนะนำมาสมัครที่นี่

10. jerome

423
    1
    0
    ดีเลยครับกำลัง หาผู้ร่วมก่อตั้ง อยู่ ครับ

11. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ลองคุยกัน jerome เลยครับ ว่า พี่กับเขา co กันอย่างไรได้บ้างครับ :D

12. jerome

423
    1
    0
    รูป แบบ เอาไงคับ พี่ แจ๊ค ส่งมาให้หน่อยนะ จะได้เอาไปแก้ไขครับ ทางเอ็มก็ได้ครับพี่แจ๊ค
    [email protected]

13. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ได้ตัวแทนไปเจอกะ C-12 Club ของมาเลฯ แล้ว อิอิ

14. jerome

423
    1
    0
    เหอๆๆ แต่ดันไม่มีคนเข้ามาสมัครเลย คนเดียวเลย อิอิ สงสัยต้องเอาไปปลิวไปแจกแน่เลย เหอๆๆ

15. shah_vip

shah_vip New Member Member

9
    0
    0
    ชื่อ : shah (ชา)
    เบอร์ติดต่อ : 0-1599-5446
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : E-CAR 4g15 M/T ปี 96 สีเขียว
    ทะเบียนรถ : กจ6634 สงขลา
    แต่งอะไรบ้าง : เปลี่ยนปลายท่อ,Spot light ,มุมส้ม,เครื่องเสียง นิดเดียว

16. jerome

423
    1
    0
    อะ หุหุ ได้ 2 คนแล้ว เหอๆๆ ไง คุณ ประธาน แจ็ค ส่งแบบ มาให้หน่อยนะครับ

17. ยินดีที่ได้รุจักทุกคนนะคับ

ชื่อ***โก้ (พอดีลืมรหัสผ่านอะ)
    [email protected]
    ที่อยู่.....7/22 ม.6 ต.เขารูปช้าง อ.เมือง จ.สงขลา
    เบอร์โทร*** 09-9754103
    รถที่ใช้***champ...สีเขียว...ตกแต่งนิดหน่อย
    มีไรให้ช่วยก้อบอกกันได้นะคับ...ยินดีคับ

18. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ดีเลยน้าหมู ผมก้อว่างั้นแหละ

19. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    หวาดดีคร้าบ ชา ผม มิกคร้าบ มีโครงการดีฝากคร้าบ งั้ยสอบถามนายเล้งด้ายเลยนะ

20. makonk evo III

595
    5
    0
    คร้าบผม โก้ยนดีต้อนรับคร้าบ วันที่ 3นี้เจอกันที่แหลม สมิหลานะ

21. makonk evo III

595
    5
    0
    รายชื่อสมาชิกเขตภาคใต้คร้าบ
    1 นายมิก MRC #032
    2 นายเล้ง
    3 นายโก้

Mitsu Racing Club # SouthenZonePart 1

22. makonk evo III

595
    5
    0
    มาเพิ่มอีกแล้วสามชิกใหม่
    1.นายมิก
    2.นายเล้ง
    3.นายโก้
    4.นายโอม
    5.นายชา
    6.นายเอก
    7.นายหมี
    8.น้องแบงค์

Mitsu Racing Club # SouthenZone Part 1

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มีนาคม 2006
  23. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ ทางใต้ยังไม่เคยไปเลยอ่ะ ส่วนมากจะไปแค่เพชรบุรีครับเพราะบ้านคุณย่าอยู่ที่นั่น มีอะไรให้ช่วยเหลือได้นะครับถ้าจังหวัดเพชรบุรี ถึงชะอำ เต็มที่ครับทุกเรื่อง และถ้ามีโอกาสได้ไปเที่ยวทางใต้และโทรไปถามข้อมูลนะครับ :cool:

24. jerome

423
    1
    0
    ยินดีต้อนรับ ครับ มิก สู้ๆ โก้ โอม ชา ยินดีครับที่ได้เป็นส่วนหนึ่งขอบครบครับ ครับ
    ถ้าไงเดี๋ยวติดต่อกับไปนะครับ

25. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เหมือนผมเลยคับ

บ้านคุณปู่ คุณย่า ผมก็อยู่ที่นั่น
    อยู่ทับคาง เขาย้อย น่ะคับ
    แต่ตอนนี้ ท่านเสียไปแล้วทั้งคู่ ก็เหลือแต่อา น่ะคับ...

26. jerome

423
    1
    0
    กำโทรไปไม่ติดเลย ครับ มิก สรุปวันไหนแน่ที่3 นี้ หรือ เดือนหน้า อะ อิอิ

27. jerome

423
    1
    0
    ดีครับ Vasuta.com อิอิ แล้วอย่าลืมมาเที่ยว สงขลาบ้างนะ แต่ตอนนี้อย่าก่อนดีกว่าให้ได้เยอะๆก่อนนะกลัว อายอะ อิอิ

28. shah_vip

shah_vip New Member Member

9
    0
    0
    ยินดีครับ
    (ใส่ลายเซ็นไปแล้วทำไมไม่ขึ้นไม่รู้)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2006
  29. jerome

423
    1
    0
    อิอิ ลองใหม่แล้วเข้าโพต กระทู้ สิครับคุง ชา

30. jerome

423
    1
    0
    โทรไปหาคุง ชา โอม โก้ ไม่เห็น ติดเลยจะนัดแนะ ทำ สติกเกอร์กันครับ เอาไง ร้านไหนถ้าใครว่างโทรกลับมาที่ 09-6579919 นะครับ จะได้คุยกัน โย้ๆๆมิกเอ๋ย อยู่ไหนอะ เงียบไปเลย แสดงว่าเมื่อคืนหนักไปหน่อยสิ เหล้า หนัก หรือ สาวหนักไม่รู้ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้