เช็คชื่อ เตรียมมิตติ้ง คับ ผ่ามมาลงชื่อด่วน

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 6 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    หนึ่งปีแล้วที่เราหายหน้ากันไป ปีนี้แหละคับ เราจะกลับมา :D

2. We will comeback....MiNoRi โย่วววววว
    ปล.ถึงหน้าตาผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผมหล่อมากกกกกก......อิอิ
    แล้วเจอกันพี่น้อง MiNoRi ทุกคนเมื่อไหร่นัดล่วงหน้านะประธาน

3. Nat_mo

781
    15
    18
    สบายแล้วกรุ คนไม่เหลือ นัดเจอกันร้านก๋วยเตี๋ยวก็ได้มั้งเนี่ย

ตื่นค้าบทุกคน เราจะกลับมาแร้ววววว

4. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    จัดด่วนๆ

5. โทรเลยๆๆๆ โทรจิก ใครที่คิดว่า ยังอยู่ในทีมอ่ะ โทรให้หมดเลยประธาน โทรมาบอกเบอกะกูก็ได้เด๋วช่วยโทรแจ้งให้ (เหมือนสมาชิกเยอะเลยว่ะ ต้องช่วยกันโทรด้วย) อิอิ
    เออแต่ช่วงนี้ งานไม่มีตังน้อยว่ะ ถ้ามีตติ้งกูอาจไม่ได้จัดหนักนะ........ตามนั้น

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เมื่อไหร่อะ

7. Nat_mo

781
    15
    18
    เสาร์ 12 เลยดีกว่าหวะ จัดไปก่อนเลยคนเท่าไหร่ช่างมัน
    ไม่จัด กระแสไม่มี ก็ไม่มีคน ลุยเลยดีกว่า

8. golf_2jturbo

golf_2jturbo New Member Member

75
    0
    0
    เงียบเหงาเหมือนบอร์ดโน้นเลยว่ะ...555

9. Nat_mo

781
    15
    18
    สรุปว่าวันนี้ ผมก็กินกันนะคับ ไม่ต้องเรียก มิตต้ง มิตติ้ง ไรหรอก

เอาเป็นว่าใคร เหงาอยากิน ก็โทรมา 0893657581 วันนี้ กรุบกริบ

เลี้ยงวันเกิดย้อนหลัง นายฉัตร โด้ดำ

555+ ผ่านไปแระมีตติ้งของเรา แต่ผมว่า เหมือนนัดกันกินเหล้า มากกว่า .....ไม่เปนไร ครั้งหน้าเอาใหม่ สู้ต่อไป MiNoRi ...!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้