MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    สวัสดีครับเพื่อนๆ mrcn สบายดีกันไหมคร๊าบแวะมาทักทายคร๊าบ mrcs สบายดีค๊าบ ช่วงนี้ฝนตกบ้างเล็กน้อยอย่าลืมดูแล (รถ)ตัวเองกันนะค๊าบ:D

2. frozz

frozz New Member Member

55
    1
    0
    ด้วยอดรนทนไม่ไหว ล้างมันกลางฝนไปเรยยยยย

3. boy_perfect

boy_perfect New Member Member

10
    2
    0
    แวะมาทักทาย คับ :D

4. frozz

55
    1
    0
    :eek::eek:ว๊ากกกกกกกก หวัดดีคับเพ่บอย วันนี้มาเที่ยวไกลจัง :eek::eek:

5. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แ ว ะ ม า เ ยี่ ย ม ค ร๊ า บ บ บ . . . ส บ า ย ดี กั น ทุ ก ค น น่ ะ

ป ล . . . รั ก ษ า สุ ข ภ า พ ด้ ว ย น่ ะ ค ร๊ า บ บ บ . . .

6. boy_perfect

10
    2
    0

เนตแรงขึ้น ออกเที่ยวไกล ๆ ได้แระ :D

7. frozz

55
    1
    0
    หวัดดีวันเสาร์คับ วันนี้พาคุณทองม้วนไปผ่าตัดหัวเข่าคับ

8. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ชอบบบบบบบบบบ ฝนตก ..

กรี๊ดด ๆ ๆ

9. Styx

Styx New Member Member

32
    1
    0
    เกียร์ๆๆๆ ช่วงล่างๆๆๆ
    4 ลิ้นนนนนนนนนนนนน
    ฟ๊วดดดดดดด ซู่ววววว

10. boy_perfect

10
    2
    0

4G63T ไปเลยปู่ :cool:

11. frozz

55
    1
    0
    เบี่ยมุขนี้ละ แต่ขออีกทีละกัน
    โอ้ทะเลแสนงามมมมมมม
    ฟ้าสีครามสดใสสสสสสส
    มืองเห็นดำน้อยยยยยยยย
    ลอยอยู่กลางทะเลลลลลลล

12. manmunoi

manmunoi New Member Member

43
    1
    0
    ฝนตกน่าเบื่อจริงๆคับ ไม่ได้เข้ามาตั้งนานเป็นไงกันบ้างแค๊ป

13. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    เห็นข่าวบอกว่า เชียงใหม่มีบางที่น้ำท่วม ตรงไหนหเรอ?

14. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    หรือ.. น้ำท่วม หรือ .. ไม่รู้เรื่องเลย ง่า . . ..

++

สวัสดีค่ะ พี่บอย พี่เอ้ ,,,

15. manmunoi

manmunoi New Member Member

43
    1
    0
    เซ็งคับ มีพายุมาอีกละ จะล้างรถก็ไม่ได้ล้าง

16. frozz

55
    1
    0
    หวัดดีคับ นานๆ มาที รู้สึกวันก่อนจะเจอคุณ manmunoi หรือป่าวที่ปั๊ม ปตท.บ่อหิน ว่าจะทักแล้วมะกล้า

17. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    ง่วงเหงาหาวนอนท้างวัน.....

18. lovewithme69

279
    10
    0
    คิคิ ...

กะลังซุ่มมม 55555+

*

19. NeoVIP

380
    2
    0
    อยากขับรถขึ้นไป ชม แต่กลัวอันตรายอ่ะ ไม่เคยไป หุๆๆๆ

20. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    w,jไม่ได้เข้ามานาน คืดถึงจังเลย ที่เชียงใหม่อากาศ ยังไม่ค่อยหนาวเลย

21. หวาดดีพี่ๆเพื่อนๆชาว mrc เชียงใหม่ครับ ก่อนอืนแนะนำตัวก่อน ดีกว่า อิอิอิ ผมชื้อ ก้อ ครับ mrc กทม no...068 เมื่อวันเสาร์ที่10-11-50 ไปงานแต่งเพื่อนที่เชียงใหม่ มา งะ แล้วเห็นรถ evo3 สีขาวจอดอยู่ ถนน bypass งะครับ แล้วก็เจอรถตัวแรง evo เยอะมากไม่รู้จะเข้าไปทักทายยังไง คือว่าไม่เห็นมีสติ๊กเกอร์ ติดกันเลย ผมเลย อด เข้าไปทักทายเลย ยังไงพี่ๆ เพื่อนๆ mrc เชียงใหม่ ช่วยบอกหน่อยนะครับหรือลงรูปสติ๊กเกอร์คับ ไว้หน่อย ถ้ามีโอกาศ ไปอีกจะเข้าไปทักทายครับ คือยังไงก็ต้องไปอีกงะครับ จะได้รู้จักกัน ครับ
    ขอบคุณ ครับ
    ก้อ mrc no...068

22. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0
    อบอุ่นดี............

23. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    หวัดดีครับ ห่างหายไปนาน ก็เลยมาลงชื่อไว้หน่อย:D

24. Dearja

Dearja New Member Member

15
    0
    0
    สวัสดีและ ทักทายนะครับไมได้แวะมานาน ล่ะ อิอ สบายดีกันไหมครับ :D:D

25. lovewithme69

279
    10
    0
    รถเสร๊จ แล้ววว วว วว .. . .

เย้ ๆๆ

แต่ ตอนนี้ ยัง ขาด ฝากระโปรง งาม ๆ .. . คิคิ *

26. NeoVIP

380
    2
    0
    มีใครอยู่แถวสันทราย กะ มช บ้างครับ จะรบกวนดูเครื่องยนต์ให้หน่อย ที่นั่น พอดีจะซื้อเครื่อง แต่ไม่สะดวกขึ้นไปเองอ่ะ
    แล้วเพื่อนอีกคนที่อยู่ที่นั่น ก้อแม่เสียกระทันหัน เรื่องเลย ชะงักเลย....

27. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    รถสีเหลืองนี่มันสวยจริงๆ
    นู๋เอมไม่มีกระโปรงเหรอ
    ใส่กางเกงไปก่อนนะ
    หรือว่าเอาผ้าปาเต๊ะ ไปใส่ดี หุหุ
    "คิดถึง อีหมูฟันเหล็กจัง"

28. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ถูกต้องแว้วค้บ

29. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    เชียงใหม่เงียบกันจัง
    ส่งเสียงหน่อยเร้ว
    มิตซู ภาตใต้เข้ามากวนแร้ว

30. lovewithme69

279
    10
    0
    มาแล้วว วว ว ว
    ... .

เค้าใส่กันสาด สีชา สวยยยยยยยยยย เปรี๊ยบด๊วบ มากเลย ตัวเอง .. อิอิ

+ +

คิดถึงเหมือนกันนนน น๊า ..

MRCs *

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้