ขอถามเรื่องที่ปรับเอนเบาะ E-Car หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย เอกหลาด, 28 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    :cry::cry:พอดีที่ปรับเอนของเบาะฝั่งนขับอะครับ
    พลาสติกมันแตกแล้วหลุดออกมาอะครับ มันมีอะไหล่ขายรึเปล่าครับ
    แล้วของใหม่มีรึเปล่า หรือว่าต้องเป็นของมือสองอย่างเดี่ยวครับ
    ขอบคุณมากครับ:cry::cry:

2. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    ลองไปเดินดูเชียงกง บางนาอะคับ น่าจะมี ถ้าเบิกใหม่ไม่เเน่ใจจะเเพงไหมคับ

3. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้