กิจกรรมถ่ายพริตตี้ + โปรฯที่บูธ Honda ที่ Motor Show

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Poomee, 1 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poomee

Poomee New Member Member

34
    0
    0
    เอามาฝากครับ เห็นจากอีกเวปนึงเค้าลงไว้

รายละเอียดกิจกรรม ตามรูปด้านล่างนี้เลย

อันนี้รูปตัวอย่างของผมเอง ฮ่า ฮ่า ฮ่า ใครคิดเห็นว่าไง แจ้งมา ลองให้คะแนนกันหน่อย ผมกะจะส่งอยู่เหมือนกัน
    จะได้ไปปรับปรุง่ถายใหม่ แล้วค่อยเลือกส่ง ฮ่าฮ่า
    [​IMG] [​IMG]

จริงๆ ผมว่าคนนี้ น่ารักมาก นะ อิอิอิ

ส่วนนี่โปรฯ ซื้อของ จับจ่าย 1000 นึง ลุ้นของแต่งรถ เป็น 10000 ครับ

ตารางงาน 2-3 เมษานี้

ส่วนนี่โหวตรถแต่ง ที่ผ่านคัดเลือก ในงาน Mocyc Idel#6 ครับ
    รางวัลก็ ลุ้น Scoopy I ลายพิเศษ หรือ ใกล้ชิด นักร้องพรีเซนเตอร์ ตามรูปว่าล่ะมั้ง

ผมกะว่าจะไปถ่ายรูปอีก หากมี ความเห็นเรื่องรูปน้องๆ+ รถ ที่ผมถ่าย ก็ลองแจ้งมานะครับ ขอบคุณครับ
    (ปล. แบ่งกันโชว์ก็ได้นะครับ สำหรับคนที่ไปมา)

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอบคุณครับ ว่าจะไปไม่วันอาทิตย์ ก็วัน อังคาร ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้