เตรียมตัวมิตติ้ง ออนทัวร์ ขับรถไปทุกคัน ปลายเดือนแน่นอน

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 5 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เดือนหน้าผมก็จะทำงานแล้ว เวลาน้อยแล้ว

จึงจะออนทัวร์สักรอบ ต่างจังหวัด 1 คืนใกล้ๆ จองบ้านพักสักหลังก็คงพอ

ขับรถไปทุกคันที่วิ่งได้ จะได้มีรูปกันทุกคัน ค่าน้ำมันถือว่า 1 ปีมีครั้งยอมสละเงินมาส่วนนึงคงไม่หนักหนา

หลังจากงานนี้ เราจะสนิทกันมากขึ้น เราจะต้องมีคนอ้วก ไม่งั้นไม่นอน

ไว้วันจะแจ้งอีกที เตรียมตัว เตรียมตัง เตรียมใจ ให้พร้อม

2. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    รับทราบคับ บอกกล่าวล่วงหน้าซะหน่อยนะ

3. จัดไป...เด๋วพอทำงาน มีตังใช้เองแระ ก็จะนัดกันเมา มากก่าเดิม อิอิ

4. Nat_mo

781
    15
    18
    เสาร์ที่ 27 มีใครไม่สะดวกบ้างคับ แต่เราก็จะไม่ได้ไปงาน คลับมหาลัย กันนะ

เอาไงดี อยากเมา

5. ยังไงก็ได้ แต่ที่สำคัญยังไม่ค่อยมีตังเลย แต่ไม่เปนไร เพื่อนเยอะ เด๋วยืมก่อน ....อิอิ

6. Nat_mo

781
    15
    18
    วันที่ 27 ไม่สะดวกกันเยอะ สงสัยจะแย่แล้วล่ะ

หรือจะรอมีงานทำจนอยู่ตัวก่อนดี ถึงจะออนทัวร์ ดีเนี่ย

งั้นเอาเป็นว่าเดือนนี้ยังไม่ต้องออนทัวร์กันดีไหมครับ หรือคนอื่นๆว่าไง

7. ผมยังไงก็ได้ แล้วแต่เสียงข้างมากครับ ถ้าเป็น วันที่ 27 บอกตามตรงว่าผมก็ยังไม่ค่อยมีตัง ช่วงนี้ผมค่าใช้จ่ายเยอะ แต่ถ้าสรุปจะไปผมก็จะไปครับหรือถ้าไม่ไปกัน ก็รอนัดครั้งต่อไป ผมตามเสียงส่วนมากครับ...ไงก็ได้ สบายๆ อิอิ
    ปล.ปิดเทอมแล้วแต่ทำไมบอร์ดเราเงียบเหงาจังครับ?

8. Nat_mo

781
    15
    18
    เปลี่ยนเป็นไปนั่งเล่นคลอง5 กันดีกว่ามั้งเนี่ย

มีใครจะวิ่งบ้างไหม บัตรนักศึกษาลดราคาได้นะเพื่อนๆ :)

9. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    หุหุ แวะมาทักทายจ้า หลังจากไม่ได้เข้า RCWEB มานานมากๆๆ

นี่ถ้ามีตติ้งคราวนี้ เจตน์คงมีเรื่องเม้าท์พี่เกี่ยวกับ MAX รถพี่เยอะมากมายแน่ๆๆ มามีตติ้งบ้านพี่ม่ะ คริๆๆ ^^

10. boom_scirocco

boom_scirocco New Member Member

2
    0
    0
    ผมน้องใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะคับ มิตติ้งวันไหนยอกด้วยนะครับ จะได้ไปด้วยครับ.......

11. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    วันที่หนึ่งนี้ เขาตะเกียว หาดชะอํา มีงาน นะ ไปมาเเล้ว 2 ปีติดๆ สาวๆ เพียบๆๆเลย มีเมาข้างหาด มีสาวร้อบตัว มมีเพลง ฮิๆ ฟัง เรกเก้สกา เเต่สาวๆ เนียลสาดดดด สนใจกัน บ่ ส่วนผมไปเเน่นอนคร๊าบบบบ เเต่คงเอารถที่บ้านไป เอาคันเขียวไปท่าจะไม่ถึง เอ่ยังไงกันก่อว่าเลยนะคร๊าบบ ใครไม่เอารถไปๆด้วยกันได้เน้อออ

12. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    จ่าสนใจจริงๆงานนี้
    อยากจะพักผ่อน
    เหนื่อย เพลีย อยู่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้