แนะนำตัวครับขอเป็นสมาชิกด้วยคน กับน้องคลิกลูกชายผมเอง

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย hanashito, 6 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hanashito

hanashito New Member Member

10
    0
    0
    ชื่อดื้อนะครับ
    อายุ 22
    E mail : [email protected]
    เรียน ม กรุงเทพ รังสิต

รถคู่ใจ Click Forward (จริงๆ มีแม็กเดิมสีดำ แต่เปลี่ยนแระ)

ทำไปค่อนข้างเยอะแต่ไม่ค่อยขี่ บางทีเอาไปออกปอเต็กตึ๊งบ้างครับ

อะไหล่ส่วนใหญ่มาจาก MUGEN power

ชุด วัดรอบ และ วัดความร้อน หน้าดำ เท่ๆ จาก DEFFI

ระบบไฟฟ้าลื่นๆ จาก HKS

start engine จาก YARIS by HKS
    คันนี้อะไหล่แต่งส่วนใหญ่เอาของสำนักแต่งรถใหญ่มาใส่ครับ แต่ต้องมาเพิ่มระบบกันน้ำกันนิดหน่อย

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้ะครับ

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    หล่อเลยคับ

3. nocalorie

nocalorie New Member Member

29
    0
    0
    สุด.....ยอด ถ้าจะแรงน่าดู ยัดลูกไรอะ ไส่ยางขนาดเท่าไหร่อะครับ

4. hanashito

10
    0
    0
    อ่อ ลูก CHEER ครับ พร้อมชุดวาล์ว ไทเทเนี่ยม ครับ รัดขอบแม็กด้วย ยางจาก IRC ไซด์เล็กสุด

อยากให้มีมิตติ้งเร็วๆ จังๆ อยากไปอวดโฉมรถ อิอิ

5. pep

916
    1
    0
    เด๋วปิดเทอมจัดให้คร๊าบบบบบ..

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ อย่าลืมแวะเวียนมาบ่อยๆ นะครับ
    ผม เก๊า ครับ

รถแต่งเต็มสูตร สวย งาม มากเลย ครับ

7. nocalorie

29
    0
    0
    ลูก CHEER ผมว่าจะทำเหมือนกันอะ ควรจะตีปลอกปะ
    รถผมอะ ไม่แรงเลยอะ อยากแรง ได้แค่ 100 นิดหน่อยเองอะ ขนาดไล่เม็ดแล้ว ชามแต่งด้วย ได้แค่ 100 นิดอน่อยเองเซ็งอะ แต่รอบขึ้นไวอยู่นะ เห็นบางคันเค้าไล่เม็ด ขูดชาม ได้ถึง 120 อะ อยากทำได้บ้างอะ โดยไม่ต้องยัดลูก
    รถผมนะ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=712935

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2010
  8. hanashito

10
    0
    0
    อ่าน้ะ

เรื่องเครื่องผมไม่ค่อยรู้หรอก แต่แนะนำ อู่ที่ทำให้ได้ เพราะช่างคนนี้เค้าแนะนำ ให้เรื่องเครื่องทั้งหมด

แต่ของผม ตีปลอก อยู่แล้ว เพราะคลิกรุ่น forword ที่เป็นล้อแม็กที่ออกมา เป็น เลส ครับ มันกลึงไม่ได้

เค้าเลยต้องตีปลอกให้

9. hanashito

10
    0
    0
    สั่ง เบาะ Spaco แท้ไปยังมะได้เลย

10. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    สงสัยเรื่องจะยาว

11. nocalorie

29
    0
    0
    ที่ว่าตีปลอกผมหมายความว่าที่เสื่อสูบอะครับ ว่าแต่ไปทำร้านไหนอะครับ

12. pep

916
    1
    0

อะไรคับที่ว่าเป้น เลส
    นอกจากแกนโช๊คผมยังไม่เจอชิ้นส่วนไหนที่เป้น เลส เลย

ล้อแม็กเป้นอัลลอยนะคับ

13. hanashito

10
    0
    0
    อ่อ โทษทีครับ เข้าใจผิด เสื้อสูบนั่นแหล่ะครับที่ผม ตีปลอก ร้าน ช่างยอด แถวๆแยกวัดใจ ตรงห้วยขวางอ่ะครับ

14. hanashito

10
    0
    0
    อ่อ ส่วนล้อเเม็กที่ผมใช้ไม่ใช่อัลลอยแล้วครับ

15. pep

916
    1
    0
    ผมหมายถึงล้อแม็กที่ติดรถมาน่ะครับ ENKEI น่ะ

16. hanashito

10
    0
    0
    อ่อ อันนั้นผมถอดทิ้งตั้งแต่ออกรถมาวันแรกแระครับ

17. pep

916
    1
    0
    เด๋วปลูกป่า21เจอกันคับ

18. hanashito

10
    0
    0
    ครับป๋ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้