ขอร่วม คลับด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย นนท์_คันไซร์, 2 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ชื่อนนท์ครับ ใช้VIGOสียรอนส์เงินครับ 3.0

ยังไงก็รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ อยากเข้าร่วมกลุ่ม

1. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    อ่า...ช่วงนี้ค่อนข้างจะเงียบเหงาหน่อยนะคับ
    สมาชิก ลืมวิธีเข้าบอร์ดกันแร้ว 555+
    ถ้าไม่เบื่อซ่ะก่อน ก้อเข้ามาดูเปนระยะๆน่ะคับ

เวลามีมีตติ้งกัน จะประกาศที่บอร์ดนี่แหละคับ
    แล้วก้อไปพบป่ะพูดคุย ไปเห็นหน้ากันซักหน่อยครับ ^^

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อย่างที่ตาโจบอกอ่ะครับ

พอดีพักนี้ สมาชิกติดภาระกิจกันมากมายอ่ะครับ

เลยทำให้คลับมันเงียบเหงา ถ้าอย่างไรก็อดใจรอซักกครู่นะครับ

คลับจะกลับมาคึกคักเหมือนเดิม..............

ขอขอบคุณมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ ที่ยังสนใจ คลับเล็กๆ แห่งนี้

ขอขอบคุณจากใจครับ............................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้