ปีใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 30 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ปีใหม่ใครขับรถกลับบ้านขอให้เดินทางโดยสวัสดีภาพนะครับทุกๆคนเป็นห่วงครับ:teeth:

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอให้ทุกท่าน ร่างกาย สุขภาพ แข็งแรง ครับ ร่ำรวยเงินทอง ครับ

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เปิดบอดนั่งรอเคาท์ดาว เลยผมปีนี้ไปใกล้ๆพอไม่เน้นออก ตวจ. ยังไงก็ขอให้ทุกคนรวยๆนะครับ รวยแล้วก็อย่าลืมกัน รักนะ จุบุ จุบุ

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เที่ยงคืนแล้วครับ สวัสดีปีใหม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้