ผมจะบวชนะครับ ครายว่างก็ขอเชิญครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 28 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เนื่องจากตั้งแต่เกิดเหตุตั้งใจไว้ว่าจะบวชให้กับคนที่เสียชีวิตครับก็เลยเลือกวันได้แล้วครับเป็นวันที่ 10 ธันวาคม 2552 ครับเป็นบวชตอนเช้า ฉลองเพลครับ ครายว่างก็เชิญนะครับมาร่วมทำบุญด้วยกัน

ครายจะมามาไม่ถูกโทรถามนะครับ 086-085-2796 ครับ นายหนุ่ม อิอิ

2. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    อนุโมทนาบุญด้วยครับ

ถ้ารถเสร็จทันคงได้ไปครับ ^^

3. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    อนุโมทนาด้วยครับ............................................บวชแล้วเบียดแน่นอน ....ฟันธง

4. อนุโมทนาด้วยอีกคนนะคับ

5. The TUM

1,261
    8
    0
    ครายว่างเชิญครับผม ไปร่วมรับบุญกัน

6. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    รับทราบครับพี่

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อนุโมทนา คับ

8. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอโทษด้วยครับ พอดีงานยุ่งๆนิดหน่อย เลยไม่ได้ไป

9. The TUM

1,261
    8
    0
    มะเป็นไรโยมตอนนี้อัตมาสบายดี อิอิ

10. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ทะลึ่งแล้วงัย หลวงพี่........................อิ..........อิ

เดี๋ยวก็อาบัติหรอกครับ...........................สึกเมื่อไหร่ หลวงพี่

11. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    เหอะๆ นมัสการ หลวงพี่

จนบัดนี้ รถผ้มยังไม่ออกจากอู่เรยคับ หุหุๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้