อยากสมัครสมาชิกใหม่ต้องทำไงบ้าง อ่าครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย NicE_ZaD, 20 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NicE_ZaD

NicE_ZaD New Member Member

7
    0
    0
    ผมชื่ออ๋อง ครับ

เรียนอยู่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

คณะ วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสหกรรม

สาขา เทคโนโลยีวิศวกรรมยานยนต์ (AMET08)

เห็นมีรุ่นพี่หลายคนอยู่กลุ่มนี้เลยอยากตามมาบ้าง เพื่อสืบทอดเจตตนา

ไมตี้ สีแดงๆ ครับ

เจอที่ไหนทักได้ครับ

2. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    มามิ้ตติ้งครับ
    มาครบ3ครั้งก็ได้สติกเกอร์
    มาเรื่อยๆๆจนรู้จักกันก็ได้เพื่อนเพิ่ม
    ลองคิดดูครับว่าอยากได้อะไรสติกเกอร์หรือเพื่อน
    ถ้าอยากได้ทั้ง2อย่าง มิโนริ ก็ยินดีต้อนรับครัวหวังว่าคงได้เจอกันวันมิ้ตติ้งนะครับ

3. ตามที่ไอ้ nong_kaju มันว่าเลยครับ ลองมามีตติ้งมารู้จักกันก่อน ว่าใช่แนวเดียวกันมั๊ย ถูกใจยังไงก็มามีตติ้งบ่อยๆ แล้วสติกเกอ ค่อยว่ากัน อ่อ ลืมบอกไป ค่าสมัคร 300 นะครับ ค่าเหล้า อิอิ ล้อเล่นๆๆ แต่มามีตติ้งแล้วต้องเมาด้วยนะ อิอิ มิโนริ ยินดีต้อนรับครับ หวังว่าคงได้เจอกันครับ ว่าแต่ประธานจะมีตติ้งเมื่อไหร่วะ?

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    อยู่คลับพระจอมด้วยเหรอ แล้วไม่รู้จักผมเหรอคับ

5. NicE_ZaD

7
    0
    0
    เพิ่งสมัครเองอะครับพี่

อยู่พระจอมก่อน

แล้วก็ตามมาเจอมิโนริ

เรื่องมิตติ้ง ไม่ปัญหาครับ

สบายมากอยุ่แล้ว ครับ

ว่าแต่แล้วเมื่อไหร่หละครับท่านเจ้าบ้าน

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    มารู้จักกันก่อนก้อดีนะครับ

7. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    อยู่ AMET ไม่รู้จักท่านอาทหรอ ???

8. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม หมิงครับ

9. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    ชื่อ ธี ครับ

---------- Post added at 22:48:38 ---------- Previous post was at 22:47:58 ----------

ยินดีต้อนรับครับ
    ชื่อ ธี ครับ

10. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    มามิตติ้งดูครับ

เป็นกันเองแน่นอน

บอกให้เขาไปมิตติ้ง เราขาดี่ครั้งแล้ววะเนี่ย อิอิ

---------- Post added at 23:27:01 ---------- Previous post was at 23:26:43 ----------

มามิตติ้งดูครับ

เป็นกันเองแน่นอน

บอกให้เขาไปมิตติ้ง เราขาดี่ครั้งแล้ววะเนี่ย อิอิ

11. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18

ไม่แปลกหรอกท่านแบต เพราะผมก็ยังไม่รู้จักเค้าเหมือนกัน 555

ยังไงไว้เจอกันครับ ผมอาทนะ อิอิ

12. NicE_ZaD

7
    0
    0
    ผมอ๋อง AMET 08 คร้าบผม

แล้วพี่อาทเรียนรุ่นอะไรหรอครับ

บอกชื่ออาจจะไม่รู้จัก แต่อาจจะเคยเห็นหน้าก็ได้

13. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    เห็นหน้าท่านอาทปุ๊ป แล้วจะร้องอ๋ออออ คนนี้แมร่งขี่ดรีมนี่หว่า 555+ (เหมือนผมเลย...อิอิ)

14. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    555 นั่นแหละโลกแห่งความเป็นจริงของผมเลยท่าน
    ไปกะความฝัน (ว่าแต่ของเค้าดีจริงๆนะ จริงป่ะท่าน 555)

15. อารายดีวะท่านอาท ใช่มอไซป่าวเนี่ย หรืออย่างอื่น.....อิอิ
    ลืมแนะนำตัวครับ ผม ฉัตร ครับ อดีต RAET ครับ ตอนนี้ นิเทศ ราชภัฏแระ อิอิ เจอกันทักได้นะครับ ผมขับ โด้ดำ 4 ประตู ครับ มีคันเดียวใน MiNoRi อ่ะแหละครับ

16. อารายดีวะท่านอาท ใช่มอไซป่าวเนี่ย หรืออย่างอื่น.....อิอิ
    ลืมแนะนำตัวครับ ผม ฉัตร ครับ อดีต RAET ครับ ตอนนี้ นิเทศ ราชภัฏแระ อิอิ เจอกันทักได้นะครับ ผมขับ โด้ดำ 4 ประตู ครับ มีคันเดียวใน MiNoRi อ่ะแหละครับ

17. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    คนขับ AE มีของดีแหละคุณฉัตร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้