อยากทราบเรื่องปรับแต่ง จูน คาร์บูรเดิมนะครับ

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย s3xgenz, 12 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. s3xgenz

s3xgenz New Member Member

3
    0
    0
    ว่าเราจะต้องปรับแต่งจูนตรงจุดไหนบ้างครับพอดีเครื่อเดินกระพือ ตอนเดินคันเร่งประมาณ10%ครับแต่ถ้าหลังจากเดินเกิน10%ไปแล้วมันจะหายกระพือครับ แล้วมีอาการแบบคันแร่งมันหนักๆมือ
    แล้วตรงที่มีให้ใช้ไขควงไขนี้ต้องปรับจูนตรงจุดไหนบ้างครับ

2. cart00n

cart00n New Member Moderator

19
    0
    0
    ตอบนะคับ

เปิด เบาะขึ้นมาปุ๊ปจาเจอรูระบายน้ำ แงะยางตรงนั้นขึ้น มา แล้วเอาใขควงยาว ๆ พอที่จะใขได้ แหย่ลงไปในนั้นเลย ครับ ตัวนั้นเลย ถ้ายังไม่กระจ่างเด๊วจะถ่ายรูปประกอบ ให้ชม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้