ใครมีร้านขึ้นเขาเพื่อใส่เวตเกสดีๆๆแนะนำบ้างครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ขอคำแนะนำร้านร้านขึ้นเขาเพื่อใส่เวสเกตแยก และเวสเกตคุมบูช 25 - 30 ปอนด์และที่สำคัญ ราคาอย่างแรงนะจะเพื่อจะได้วิ่งขำๆๆ ขอขอบคุณครับ :D:D:D

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    บอกราคาได้ไหมครับ ร้านไม่บอกได้ไหมครับ............อิ...........อิ

2,000 - 3,000 บาท ไม่น่าเกินนี้อ่ะครับ............!!

3. The TUM

1,261
    8
    0
    ขอเป็นร้านเลยได้ไหม เดี๋ยวจัดไป 1 เมา อิอิ

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มีหลยร้านให้เลือกครับ ว่าจะเอาแถวไหน

แถวนี้เห็นๆ ก็มีน้าหลงเทอร์โบ เม้งเฮดเดอร์ เหรียญชัยเทอร์โบ

แต่ผมว่าร้านที่ติดตั้งเทอร์โบแจ่มๆ ส่วนมากก็รับทำเฮดทั้งนั้นอ่ะครับ

แถวระยอง ผมว่าแยอะแยะ อยู่น่า...................!!

5. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ร้านสิทธิ์เทอร์โบ ทั้งสองสาขา ติวานนท์ กับ พระราม9 งานก้อเนียนดีนะ

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เพชรเกษรม เฮดเดอร์ เก่งเฮดเดอร์ 2 ร้านดี เนียนแน่นอน แต่ ราคาก็ ....อะนะคับ อิอิ

วัลลภ ราคาพอได้ แต่ไกล

ใจจิงๆ อยากให้พี่ใส่เขาหล่อจะดีกว่าคับ ถึก ทน แต่ไม่สวยแค่นั้น ราคาถูกด้วย ซื้อมาก็ เอาไปเจาะ ใส่เวสเกตแยก ไม่กี่ตังคับ

เวสเกต แนะนำ ของพี่เก่ง ทองนพคุณอะไหล่ลพบุรีคับ ราคาพอได้ รับประกันด้วย มีอะไหล่เปลี่ยน ( ผมว่าจะเปลี่ยนอยู่คับ อิอิ )

รองๆ ดูนะพี่ เพื่อนผม มันก็ ใส่ โบ TF06 เขาหล่อเวสเกต ของตามึด

7. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    เหรียญชัยเทอร์โบ คับ

งานเนี่ยนดีคับ

8. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    หรือลองของรวมช่างก็ได้ตาหนุ่ม ถ้าไม่อยากไปไกลก้อ...............!!

( ผมว่าจะเปลี่ยนอยู่คับ อิอิ )................เปลี่ยนไรครับ เปลี่ยนเวสเกตเหรอ..............อันเก่าขายเปล่า............อิ........อิ

9. The TUM

1,261
    8
    0
    ขอขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำครับ ด้ความรู้มากมายครับ

เด่วทำเสร็จจะรายงานผลครับผม
    ส่วนท่านเป้เวสเกตผมมีคนหักคอไปแล้วครับ อิอิ

10. มาแนะนำช้าไปป่าว ช่างจิวก็เนียนนะคับ

11. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    555 หลายตัวเลือก

12. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับเดี๋ยวเก็บตังค์สิ้นเดือนมีลุ้นครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้