****** สตูร royal **********

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย nungbangmod, 28 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NICKY6532

NICKY6532 New Member Member

70
    0
    0
    ไปถามกันให้เบื่อเรยอ่ะ วันมีตติ้งอ่ะ
    พี่หนึ่งจาไปถามพี่เฮงอ่ะ ระวังนะ พี่เฮงก้อกะจะถามพี่หนึ่งกลับเหมือนกัน 555

2. Kang-ro

Kang-ro Member Member

93
    0
    6
    รถน้าเก้ง ฝากมาลงครับ

:D :cool: :eek:

3. NICKY6532

70
    0
    0
    หลังจากกระทู้นี้หายไปนานมั่กๆ ขอบคุณนะคับที่เอามาลงเพิ่มอ่ะ

4. Kang-ro

Kang-ro Member Member

93
    0
    6
    เห็นตกไปเยอะก็เลยเอาขึ้นมาซะหน่อย จะได้มีคนมาเปิดดูบ่อยๆนะครับ :D

5. nungbangmod

nungbangmod New Member Member

17
    0
    0
    เอามาให้โชว์กันอีก สำหรับคนที่พาด และ คนที่โมรถใหม่น่ะคับ นิกช่วยอย่าให้ล่วงด้วยน่ะ:cool:

6. seal.

seal. New Member Member

6
    0
    0
    รอโบนัสออกก่อนครับจะทำสีใหม่ทั้งคันแล้วเอามาโชว์บ้างอิอิ ตอนนี้ยังไม่ซ่อมอ่ะยางระเบิดไปฟาดรั้วปูนซะกระจาย

7. NICKY6532

70
    0
    0
    รูปตอนไปทำเครื่องอ่ะ

เหงว่ากระทู้ลงไปเยอะ แล้วก้อรถตอนนี้ยังไม่ได้ทำไรเพิ่ม ในภายนอกก้อเอารูปเครื่องที่พิ่งทำมาลงละกาน

8. nungbangmod

nungbangmod New Member Member

17
    0
    0

9. tamplus

tamplus New Member Member

2
    0
    0
    เพิ่งเข้ามาดูครับฝากรูปด้วยนะครับ

10. t358

t358 New Member Member

17
    1
    0
    สวยดีครับ ยินดี เป็น พี่น้อง ร่วม กันครับ เราชาว มิตซู

11. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    รถ สว ย โหด กั น จัง , ,,

12. tamplus

tamplus New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณเทม

13. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    อัพ ๆ คับ รถสวย ๆ เยอะจัง

14. skillcoma0

skillcoma0 New Member Member

2
    0
    0
    View attachment 1743612
    love ด้วยคนครับ สมาชชิกใหม่ครับ เกือบขายเเล้วคันนี้ คิดไปคิดมามันเป็นรถคันเเรกเสียดาย อยากลองเอามาเเต่หล่อ

15. skillcoma0

skillcoma0 New Member Member

2
    0
    0
    รุ่นนี้อะไหล่หาได้ที่ไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้