กระทู้นี้เอาไว้นัด MiNoRi นอกรอบ Up date 31/03/2009

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย nong_kaju, 9 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เอาใว้สำหรับนัดกันนอกรอบขำๆ สำหรับคนขี้เหงา

ไม่ใช้สลิง ไม่ใช้ตัวแสดงแทน เล่นกันสดๆเลย :D

ตัวอย่างเช่น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2009
  2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    กูโคตรชอบนอกรอบเลย ให้ตายสิ

3. nong_kaju

417
    41
    0
    อย่าเรียกว่า"ชอบดีกว่า" คงต้องใช้คำว่า "ถวินหาเลยแหละ"

4. 555+ แจ่มๆๆๆ

5. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    อิอิ นอกรอบกันทุกวันเลยไหม

6. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    นอกรอบจนไม่มีจะกินแล้วเพื่อนๆๆๆๆ
    ไงไว้ไปกันอีก
    ปล.เจ็บใจจิงๆน่ะเพื่อนนัต (ล้อเล่น)

7. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    555+

8. tee kmit

281
    4
    0
    ครายสนใจเข้า MiNoRi นอกรอบติดต่อได้เลยน่ะคับ
    ที่ท่านประธานเลย
    ปล. เข้าแล้วจนชัวเที่ยวแม่งทุกวัน
    ผิวขาวขึ้นแน่ เพราะไม่เคยได้สัมผัสกะแสงแดด

9. nong_kaju

417
    41
    0
    นอกรอบครั้งต่อไป pool bar วันที่ 18 ตุลา นะครับ
    มีเหมือนเดิม ของดีๆทั้งนั้น

10. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    แหม ไม่ได้เลยนะ โทรมาชวนมั่งจิ อิอิ

11. เสียหลัก 18 ตุลา เลยหรอ ยังไม่มีตังเลย แต่อยากไปโคตรๆเลยว่ะ

12. Nat_mo

781
    15
    18
    ได้เลยเพื่อน เดี๋ยวใกล้ๆแล้วโทรบอก

13. nong_kaju

417
    41
    0
    ก็เนี่ยแหละเป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย!

14. Nat_mo

781
    15
    18
    กูไม่แน่ใจว่าไปได้ป่าวนะ เป็นวัยรุ่นนี่มันวุ่นวายจิงๆ

ยังไงไปกันก่อนเลย ถ้ากลับมาทันเดี๋ยวตามไปแน่

15. กูด้วยไม่แน่ใจเหมือนกัน เนื่องจากว่าตอนนี้ไม่มีตังจิงๆไม่ได้โม้ และเช้าวันอาทิตต้องไปฉะเชิงเทรากับแม่ด้วย ไปไหว้พระ และคืนวันเสาก็มีงานวันเกิดรุ่นพี่ใน มินิทรัค อีก โหมีแต่ต้องออกงานทั้งนั้นเลยนะเนี่ย งานรัดกุมมากกก ยังไงไปไม่ไปเด๋วก็โทรหากันก็แล้วกันนะ เที่ยวติดๆกันก็ไม่ไหว ไม่ได้มีเงินถุงเงินถังอ่ะ แย่ยยยยย เหนื่อยว่ะ

16. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ขอไปด้วยคนสิคับ อยากจะรู้ว่าโลกภายนอกเปนยังงัยอ่ะคับ

17. tee kmit

281
    4
    0
    อยากนอนรอบจัง
    แต่เงินไม่มีแล้ว

18. Nat_mo

781
    15
    18
    ตอนนี้พักนอกรอบชั่วคราว คับตังหมด

19. tee kmit

281
    4
    0
    นอกรอบเงียบเหงาจัง
    อิๆ

20. Nat_mo

781
    15
    18
    แหม คุณสุธี คุณกะผมก็นอกรอบกันสองคนประจำอยู่แล้วหนิ

21. อ่าวๆๆ ไปไหนกันกับสุธี 2 คนครับท่านประธาน ไม่มีโทรตามกันบ้างเลยนะ คราวหน้าถ้าไม่โทรตามโดนแฉแน่.....อิอิ

22. Nat_mo

781
    15
    18
    กูไปดูรถโว้ย ไม่ได้ไปแข่งแถวเพชรบุรี

23. tee kmit

281
    4
    0
    ว่าแต่คุณฉัตรอะนอกรอบไม่บอกกันบ้างน่ะ
    อย่าให้รู้ละกันว่าไปแถว......

24. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ผมช่วยตอบคับ เชียงกงเพชรบุรีตัดใหม่ 555+

25. อ่าวสมิง อย่าเผากันเองสิ่ครับ แหมเราก็ไปด้วยกันแหละท่าน (ไปดูรถเหมือนกัน) อิอิ

26. tee kmit

281
    4
    0
    เชียงกงแถวนั้นมีอารายดีเน้อ......

27. nong_kaju

417
    41
    0
    สนุกกันใหญ่ไม่คิดมารับกันไปดูรถ ดูเครื่องบ้างหรืองัยครับ

28. tee kmit

281
    4
    0
    ท่านประธานเราจะไปนอกรอบกันเมื่อไรดี
    อิๆๆ
    ล่าสุดบางแสนก็จนกันตามๆกัน

29. ถ้าไปดูรถแถวถนนเพชรบุรี ขอเตือนอย่างนึงนะครับ แถวนั้น เมลามีน เยอะมากครับ อิอิ นมนมนม.....เหอ เหอ

30. Nat_mo

781
    15
    18
    เบื่อจิงๆหวะ ไม่มีตังเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้