Meeting ณ ร้าน +Freedom สยาม วันอาทิตย์ที่ 05/10/51

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    วันอาทิตย์ที่ 05/10/51 เวลา 12.00 น. ที่ร้าน +Freedom สยามสแคว์

1.เวลา 12.00 น. ที่ร้าน +Freedom สยามสแคว์
    2.เวลา 16.00 น. ร่วมรับประทารนอาหารเย็น (ร้านเกี๋ยวเตี๋ยวข้าง +Freedom)
    3.เวลา 17.00-18.00 น. แยกย้านกันกลับบ้านใครบ้านมันครับ (ถ้ามีต่อค่อยว่ากันหน้างาน)

เป็นการพบปะสังสรรค์เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเรื่องรถและเรื่อง Meeting ที่ทะเล ครับ ยังไงอยากให้ทุกคนมานะครับโดยเฉพาะท่านใบตองไม่ไกลจากพระราม3 นะครับงานนี้ :D
    ปล.ใครมีปัญหาเรื่องวันและเวลาแจ้งได้เลยนะครับจะได้จัดให้เหมาะสมครับ ไว้เจอกันเด้อร้า

แผนที่
    .........................จะเขียนด้วยโปรแกรมอะไรวะเนี่ย ใครเขียนได้ช่วยที

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2008
  2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    โย้ววๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่า ได้ มี ใคร มา ตัดหน้า อิอิ ผม

ผมเคลียด นัด ประชุม ออกหมดแล้วครับ ว่างครับ พอดี นายก
    ประชุมบ่อย งานเยอะ มักๆ 555+

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ใครนัดมาจาเลื่อนให้หมด

เพื่อจาไปงานนี้ 555+

ว่าแต่ร้านมานอยุ่ตงไหนง่ะ

ขอแผนที่หน่อยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2008
  4. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
  5. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ไปด้วย

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไปด้วยกันตั๊มเรา

7. pep

916
    1
    0
    พี่จุ๊นไปกะพี่ตั้ม

งั้นผมไปกะพี่เอิด

เด๋วตอนกลับหิ้วสาวๆกลับด้วยอิอิ......

8. TuM_Hz

136
    1
    0
    จัดไปครับ

9. CandyMan_25th

CandyMan_25th New Member Member

25
    0
    0
    รับทราบ และปฏิบัติ ด่วนๆๆๆๆ งับๆๆๆๆ

10. Weak

Weak Guest

0
    0
    0
    ร้านอยู่ตรง ลาน ข้าง โบนันซ่าอ่ะ ใครสงสัย ดูรูป ในกระทู้ก่อนหน้านี้เลย อิอิอิ ไป ส่องสาว.. เอ้ย ไปส่ง Click สวยๆ ของทุกคนกันดีกว่าเน้อออ
    ใครได้ Click i แล้วก็อย่าลืมไปด้วยนะ

11. tech0808

tech0808 New Member Member

32
    0
    0
    .....................

อยากไปด้วยจัง.................................:cry:

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    จุ้น Up รายละเอียดหน่อย

13. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดแล้วครับลูกพี่

14. tech0808

tech0808 New Member Member

32
    0
    0
    อยากไป..............................

โอ้ย........................

อยากไปมีทติ้ง อะ

แต่ไม่รู้ว่า

จะว่างรึป่าว

แต่สาบานได้

อยากไปปปปปปปปปปปปปปปป

ฮืๆๆๆๆๆ

15. pep

916
    1
    0
    มีกินเตี๋ยวด้วย อิอิ.. อันนี้ชอบบบบ....

แต่คงไม่ไปต่อล่ะ มืดดดดดดดดด นู๋กลัวววววววโดนฉุด

16. Project_L

873
    8
    0
    - - เป็น อะไร ที่ ดี จัง เลย ครับ อิอิ
    มิทติ้งที่ร้าน +ฟรีด้อม แล้วก็ กิน กัน ข้างๆ ร้าน ดี นะไม่ เอาป กิน ในร้าน -*-

พี่จุ๊น-พี่ตั้ม( คู่นี้ ไปใหน ไป ด้วยกันอิอิ )
    พี่เก่ง-พี่เอิด(คู่นี้ ในวันมิทติ้งเห็นว่า จะ ประกาศเลิกดีๆ อะไร สัก อย่างก้ ม่ะ ร้งิ)
    ผม-พี่เก๊า(คู่นี้ ยังไงๆ อยู่ หุ่นที่ ใกล้กัน แต่ ความเร็ว ไม่ไกล้กันเลยงิ)

พี่แอม-โดดเดียวจากแดนไกลแต่ โดนใจพวกเรา ชาว คลิกคลับ อิอิ
    พี่ใบตอง- โดดงาน ต้องมาให้ได้... อิอิ
    และ คนอืนๆ ที่ จำ ชื่อม่ะได้ ต้องมา ให้ ได้นะคร้าบบบบบบบบ
    จาได้รู้กันเลย งิ ว่า พี่ เก่งกะ พี่เอิด เขา คิด อะไร กัน อยู่ 555+ เห็นป หา กัย บ่อย อิอิ

17. juntcivic

1,549
    34
    0
    พยายามมาให้ได้นะครับคราวนี้มากันเยอะครับ หนุกนานๆ

ช้างพูดดีและเข้าใจง่ายคราวนี้ :)

18. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ครั้งนี้ต้องไปให้ได้ เดี๋ยววันเสาร์ต้องล้างรถซะหน่อยแล้ว สวยเยอะด้วยแถวนั้น แล้วเจอกัน ว่าแต่ร้านอยู่ตรงไหน มีแผนที่ไหมเผื่อคนอื่นๆไปไม่ถูก รวมถึงผมด้วย

19. pep

916
    1
    0
    อารายสวยหว่า สาวหรือรถคับพี่

แล้วพี่จุ๊นจัดแผนที่ด้วยคับ
    เด็กเทพหลงกรุงคับ.......

20. juntcivic

1,549
    34
    0
    ok เลยเดี่ยวจัดให้ ฮิ้วๆๆๆ Meeting แบบครบๆคร๊าบ
    ปล.มีแผนที่แล้วแต่ไม่ชัดอ่ะครับลองๆดูแล้วกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2008
  21. ecarmivec

ecarmivec New Member Member

14
    2
    0
    ถ้าว่างไปแน่ครับ

ตั้ม 013 ดอนเมือง คลิ๊กเขียวๆ

22. Project_L

873
    8
    0
    ดีใจ สมาชิก เก่า ยัง อยู่ งุงิ
    แต่ พี่จุ๊น งิ - - ผมดู ไม่ออก อ่ะ นั้น -*-

23. Project_L

873
    8
    0
    อ่ะ งุงิ คง ช่วย ให้ คน ดู ม่ะ ออก ดู ออก ขึ้น นะครับ พี่ น้อง อิอิ
    แต่ คน อ่าน ปะกิจ ไม่ ออก ผม คง ช่วย ม่ะได้อ่ะครับ เพราะ
    ผม ก็ อ่านไม่ ออก -*-

ตรงจุด แดง นั้น คือ จุด ที่ๆ พวกเราจะ เริ่ม ตั้ง เวธีกันนะครับ อิอิ

24. pep

916
    1
    0
    พี่จุ๊นถ้าผมมาจากราชเทวีอ่ะ ไปเลี้ยวตรงไหนนนนน...

25. juntcivic

1,549
    34
    0
    Zoom Zoom

26. pep

916
    1
    0
    up++

27. TuM_Hz

136
    1
    0
    อีก 4 วัน
    ผมต้องว่างให้ได้
    :sad::sad::sad:

28. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    อยากไปนะ แต่ทำงานสิ ทำงานอาทิตย์ละ 8 วันครับ

29. pep

916
    1
    0
    ไมบังโคลนรถพี่ตั้มมันแปลกๆอ่ะ

แหลมๆพิลึก ยื่นด้วย

30. TuM_Hz

136
    1
    0
    มันเป็นเพราะโช๊คหน้าหูยึดตรงครับ
    และก็โหลดหน้าลง 4 นิ้วด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้