เรื่องไซด์เสื้อคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 5 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    จากที่มิตติ้งก็สรุปกันได้แล้วว่า จะเป็นสีเทาตัวหนังสือขาว นะครับ

(เสื้อจะให้สั่งเฉพาะสมาชิกนะคับ)

ส่วนใครจะเอาไซด์อะไรบ้าง โพสไว้ได้เลยครับ

ที่ให้โพสคราวๆนี้เพราะจะได้เลือกซื้อได้ถูกครับ เผื่อว่าไซด์เสื้อแต่ล่ะร้านมันไม่เท่ากัน ได้ประมาณถูกครับ

ตกลงราคาตัวล่ะ 250 คับ

แก้ไขล่าสุด: 12 กันยายน 2008
  2. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ของพี่เบอร์ m ครับ...ว่าเเต่มันเข้ารูปหรือป่าว

3. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    L - 1 ตัวครับ

4. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ของปามสั่งได้เลยปะครับ

ถ้าได้เลยผมขอเป็น Size M นะคราบ ขอบคุณคราบ

5. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    m ครับ...

6. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    XXL 555+ ตัวใหญ่ราคาเพิ่มป่าววะ

7. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    m คร๊าบบบ

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ตัวใหญ่ 1 ตัวครับ เอาแบบเต้ใส่ได้อ่าครับ

9. ของผมฉัตรเอาไซ m ครับ

10. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    จัด sizeM

ให้ผมตัวนึงน้าค๊าบบ

^^

ขอบคุณคับ

11. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    พี่กะ กุ๊ คงไซร์เดียวกัน ขอเหมือนกุ๊ 1 ตัวคร้าบบบ

12. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    งั้นผมขอ size M คับ

13. รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านด้วยนะครับ ว่าให้มาลงชื่อกับไซ เสื้อด้วยครับ ขอลงให้ครบเร็วที่สุด จะได้ไปซื้อเสื้อครับ เราจะได้มีเสื้อทีมใส่กันครับ แล้วก็อย่างที่ประธานบอกไปนะครับ ว่าครั้งนี้เอาเฉพาะสมาชิกก่อน ส่วนผู้ติดตาม หรือว่าแฟนของสมาชิก ถ้าอยากได้ ยังไงเดี๋ยวคงต้องมีทำอีกแน่นอนครับ แล้วเดี๋ยวค่อยปรึกษากับประธานอีกทีครับ ส่วนสมาชิกท่านใดที่ไม่ได้มาเล่นใน rcweb นี้ก็วานเพื่อนๆที่เล่นไปถามไซเค้ามาด้วยแล้วกันครับ แล้วก็ลงชื่อ กับ ไซ เสื้อที่เค้าต้องการด้วยนะครับ ส่วนตัวแทนที่จะไปซื้อเสื้อที่แน่ๆตอนนี้คงมี ประธานนัท หมิง และผมเองครับ(ฉัตร) จบข่าว....

14. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    XL 1ตัว ครับ

15. Nonato

Nonato New Member Member

39
    0
    0
    size M 1 ตัว ครับ

16. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    M เจ้าค่ะ

17. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    XL คร้าบ มาทันป่าวไม่รู้ หุหุ

18. nong_kaju

417
    41
    0
    ไอ้แมง m

19. ทันครับท่านอาท ยังไม่ได้ไปซื้อครับ ไม่ลืมกันอยู่แล้ว ว่าแต่ทำไมท่านใส่เสื้อตัวใหญ่จังครับ XL นี่ต้องพี่กุ๊ใส่แล้วนะครับ หรือว่าอยากจะเป็น hiphop ครับ 55+ เอาเป็นว่าตามใจชอบครับ ใครอยากใส่ไซไหนก็สั่งมาแล้วกันครับ

20. เค้ก ไซ L
    โค้ก ไซ M
    พี่เตย ไซ L

21. เออ น้องต้อมครับ วานไปถามเพื่อนๆคนอื่นของน้องที่อยู่ "มิโนริ" ด้วยครับ ว่าจะเอาไซไหน ผมจะได้รีบสรุป ไอ้วุฒิ ปัญญา ไรพวกนี้อ่ะ แล้วก็ถ้าเจอเพื่อนๆรุ่นผมก็ถามๆมาด้วยก็ได้ครับ ป้อ เกม บาส เสก ใครอีกวะ เออเจอใครก็วานถามๆมาหน่อยแล้วกันนะ ขอบใจมากน้อง.....ปล.เอาเฉพาะคนที่อยู่ใน MiNoRi ก่อนนะครับ

22. nong_kaju

417
    41
    0
    รับทราบเจอแล้วจะถามให้

23. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    เกม L 1ตัวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2008
  24. abraams

abraams New Member Member

38
    1
    0
    M 1 ตัวครับผม

25. ChampZ_PE

ChampZ_PE New Member Member

3
    0
    0
    ป้อ SIZE M 1ตัวครับ

26. m racing

m racing New Member Member

22
    0
    0
    L ตัวนึงครับ อยากได้ M แต่กลัวจะเล็กเลยเลือก L ดีกว่า

27. รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ หน่อยครับ เวลามาบอกไซเสื้อ ช่วยบอกชื่อด้วยครับ เพราะบางทีผมจำไม่ได้ว่าใครเป็นใครครับ ผมจะได้จดรวบรวมว่าใครเอาไซไหนครับ แต่คนที่บอกมาแล้วก็ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวคนไหนผมไม่รู้ชื่อ เดี๋ยวผมไปถามประธานได้ครับ

28. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    เอ็ม Size L
    พี่ทัด Size M
    คับ

29. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    นัท มีสติ๊กเกอร์เหลือบ้างม่ะคะ

30. nong_kaju

417
    41
    0
    ปัญ s
    วุด s

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้