มีวิธีหลบตาหนวดมาบอกครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 29 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    มีเพื่อนผมเค้าบอกมาอีกทีนะ ประมาณว่าใบขับขี่เราให้ถ่ายเอกสารเก็บเอาไว้ พอเวลาโดนจับก็ให้ดูใบขับขี่ที่เราถ่าย แต่ถ้าตาหนวดเค้าถามว่าใบขับขี่ตัวจริงไปไหนก็บอกว่าให้พี่ไปเอาให้อยู่ เค้าก็จะเขียนใบสั่งมา
    แค่นี้ก็ไม่โดนยึดใบขับขี่และไม่ต้องเสียเงินค่ากระทิงแดงด้วย แล้วจะเสียค่าปรับตอนต่อภาษีไหมเป็นคำถามที่ค้างคาใจคุณใช่ไหม คำตอบของเพื่อนผมมันบอกว่ามันทำอย่างงี้มาหลายปีแล้ว ตอนไปต่อภาษีก็เสียตามปกติ
    ปล.ยังไงใครจะลองเอาไปใช้ก็ไม่ว่ากันนะ ส่วนตัวผมขับปกติๆเมื่อคนอื่นเค้าดีก่า ว่าไหม:D:D:D

2. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ใช้ได้จริงไหมครับ

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    จิงครับ แต่วิธีนี้ตำรวจเริ่มรู้แล้วครับผม

4. เซียนกบ

498
    3
    0
    งั้นต้องหาวิธีใหม่แล้ว

5. juntcivic

1,549
    34
    0
    หุหุ

6. เซียนกบ

498
    3
    0
    คิดไม่ออก

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    แหม...

8. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    เจอตำรวจ ชนแม่งเลยยยยย.....

บอกรถเบรคไม่อยุ่ เจือกโดดมาขวางเอง

9. nocalorie

nocalorie New Member Member

29
    0
    0
    โหดไปมั้ย ยิงแม่งเลยดีก่า 555+ :p

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แอบมาดู เขาทำกันอย่างไง

11. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เหอๆๆๆๆๆๆๆ

12. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    มาเก็บข้อมูลครับ

13. gao43

gao43 New Member Member

28
    0
    0
    อิอิ ... ตำรวจก็ใช้คลิ๊กเยอะนะ 555 สงสัยพี่เค้าจะรู้จากทู้นี้แหละ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้