เหตุเกิดหลังฝนตกหนัก

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย md_normal, 13 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    เหตุเกิดหลังฝนตกหนัก เรามาชมอ่างเลี้ยงปลาขนาดย่อม ๆ ของ Gippy กันดีฟ่า อุอุอุ

ท่านประธานช่วยที กรักๆๆ :D

2. markymaclmb

markymaclmb Guest

0
    0
    0
    Swimming Pool

Oh my god...
    Integra DC2 with OPTIONAL SWIMMING POOL installment...

-Must use drainage hose for optimal performance.

markymaclmb
    orange Integra CF Thailand

3. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    โอ้วว มันช่างน่าเหลือเชื่อจริง ๆ

4. MilanoRed

MilanoRed New Member Member

85
    2
    0
    พระเจ้าจอร์ช เจี้ยวมันเยี่ยวได้

:cool::cool::cool::cool::cool:

5. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    เย้ย ขนาดนี้เลยหร๋อออ

6. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
  7. md_normal

103
    2
    0
    นี่ยังน้อยครับพี่น้อง คราวที่แล้วจอดตากฝนไว้สามวัน ตรงช่องเก็บยางอะไหล่ ปริ่มเลยครับ ต้องวิดออกเลยครับ (ความจริงใส่ปลาทองได้เลย ) 555555555555

8. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    ทำจายครับ 555

9. boy_BRO

boy_BRO New Member Member

4
    0
    0
    เหมือนผมเลย ผมหนัก
    กว่านี้อีก ช่องเก็บยางอาหลัย
    เต็มครับแต่แก้แล้ว
    มันรั่วจากช่องพลาสติกข้างๆนะ
    ซิลขอบซะหายสนิทตอนแรกนึกว่าจากไฟท้าย
    หาตั้งนาน:D

10. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    คับกระทู้นี้จะว่าไปก็หายไปนานแต่ยังหาข้อสรุปไม่ได้ซักที

ผมขุดกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อหาคำตอบต่อไปว่า เราจะแก้ปัญหาน้ำเข้าท้ายรถได้อย่างไร....

เข้ามาจากตรงไหนได้บ้าง และ เข้ามาตอนไหน....

ผมเกริ่นตรงนี้ไว้ก่อน เดี๋ยวหารถต้นแบบก่อนนะคับ ยังไงโปรดติดตามตอนต่อไป...つづく

11. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ส ง สั ย เ รื่ อ ง นี้ ต้ อ ง ร บ ก ว น ท่ า น ดิ ว อี ก เ เ ล้ ว

จ ะ อี ก ไ ม่ กี่ เ ดื อ น ก็ จ ะ ห น้ า ฝ น เ เ ล้ ว ด้ ว ย

12. md_normal

103
    2
    0
    เท่าที่ดูนะครับ มันเข้ามาจากตะเข็บรถ ที่เคลื่อนตัวบางจุดอ่ะ มันซึมๆ เข้ามา ของมดก็มีเข้ามานะแต่ไม่ได้เยอะมากมายดูจากร่องรอยคราบน้ำ คิดว่ามาแถว ๆ หัวโช๊ค ครับ :D

13. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    คับ นั่นหละ 1 ใน ไม่กี่จุดเองที่น้ำเข้าได้ นอกจากฟองน้ำไฟท้ายคับ ...

เพียงแต่ตอนนี้ผมหาพรีเซนเตอร์อยู่ ....

ใครมีคุนสมบัติต่อไปนี้แวะมานะคับ น้ำเข้าเวลาล้างรถ และไม่ได้ลุยฝนมา เข้าช่วง

ช่องเก็บยางอะไหล่ และ ไฟท้าย ....

น้ำเข้า เวลาขับฝนตกลุยน้ำ แต่ไม่ได้ล้างรถ ....

ท้ายรถมีเสียงดังต้องการเก็บเสียง....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้