มีใครแต่ง jaZZ สีชมพูบ้างมั้ยค่ะ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Zentrady_kring, 25 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zentrady_kring

Zentrady_kring New Member Member

7
    0
    0
    อยากเห็นแนวทางการแต่งหน่อยค่ะ พอดีใช้สีชมพูอยู่

2. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    หายากนะเนี่ยสีนี้

เคยเห็นบ้าง นาน ๆ ครั้ง คับ

3. niwetnaja

niwetnaja New Member Member

1
    0
    0
    รถเราเอง

:cool:

4. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    คันนี้เคยเหนบ่อยๆคับ สวยดี

น่าจะเปนแจสคันแรกที่ทำสีชมพูเลย ข้าวมันไก่เจ๊อ้วนใช่ปะคับ หุหุ

ปล ในคลับตอนนี้มีสีชมพูอยู่ 4-5 คันได้อะคับ ลองมามิตติ้งดูจิคับ ส่วนมากก้อสาวๆขับทั้งนั้น มีผู้ชายคนนึง หุหุ

5. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    เคยเหงครับ ส่วนใหญ่ จาเล่น สีชมพูฝาดำ อาไรประม่านนั้นครับ สวยมากๆ ทุกๆ คันเลยครับ

6. b.i.g.

b.i.g. New Member Member

1
    0
    0
  7. kateka

kateka New Member Lady Member

24
    0
    0
  8. The_Sandy

The_Sandy Guest

0
    0
    0
    Jazz ชมพูค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้