อยากเห็น cilica ตัวคลาสสิคครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย photosik, 14 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    ใครมีภาพของ cilica ตัวคลาสสิคบ้างครับ ผมเรียกไม่ถูกเหมือนกัน
    คือชอบพวก fairlady อะครับ แต่อยากให้เป็น toyota มากกว่า ก็เลยนึกถึ ง cilica

2. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    รู้ละคัรบ มันคือ Celica Arrow ไฟ pop-up ใครมีรูปบ้างครับ

3. Sd9

Sd9 New Member Member

24
    0
    0
    ที่ใช้อยู่ แอโร่ ปี 1977...กำลังรอทำสีใหม่ จะเปลี่ยนเป็น ขาว
    และไปเห็นอู่คนรู้จักกัน เป็นไฟเหลี่ยม กำลัง วาง 1เจ จีอี เห็นว่าจะทำสี น้ำเงิน
    ที่จริงพยายามหาเครื่อง โมเดลเก่า ที่อยากได้คือ 2 ทีจี คาบูโซเล็ก แบบในรูปนี้นะ

4. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    เผื่ออยากได้ generation 1

5. Sd9

24
    0
    0
    ไปเจอเครื่อง 3เอส จีอี บีม ที่วางใน เล็กซัส แอทเทซ่า ไอเอส 200 บอกร้านว่าสองเดือนไม่มีใครมาขน ผมจะขนไปเอง เกียร์ 6สปีด ม้า 280ตัว ไม่ต้องใช้โบ
    ในเมื่อของโบราณ หาไม่ได้ ก็ต้องเล่น ตัวนี้แหละ เบาดี:cool:

6. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    มันมีแค่ 210 แรงม้าเองนี่ครับ ฝาดำ แต่ดูจากรูป สภาพ ไม่ค่อยปลื้มนะครับ

7. tri-on-tour

tri-on-tour New Member Member

1
    0
    0
    ผมมีเครื่อง 2ที ตัวข้างบนน่ะครับ กำลังจะขาย วาง J ใน TA40 ไฟเหลี่ยมครับ ขายประมาณเท่าไหร่ดี

8. kittichai

kittichai New Member Member

5
    0
    0
    เป็นตัวนี้หรือเปล่าครับ Celica Supra MA61, GA61

9. kittichai

kittichai New Member Member

5
    0
    0
    หรือถ้าสุดยอดรถ Classic ของพี่ต้าเลยจะต้องเป็นตัวนี้ครับ TOYOTA 2000GT

10. Sd9

24
    0
    0
    ส่งข้อความส่วนตัว ไปแล้วนะครับ คุณTri-on-tour
    ป.ล. ผมอยู่แถวห้าแยกปากเกร็ด.........คุณอยู่แถวไหนครับ....จะไปดูเครื่อง..

11. Sd9

24
    0
    0
    เตรื่องครับ เครื่องงงงงง อยากได้ ท่านใดมี โทรฯมาบ อกหน่อยขอไปชม ตังค์เหลือสอยได้ก็อาเลยยยยย

12. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ผมมีคาร์บู Mikuni Solex 2 ตัว สนไหมครับ ตอนแรกว่าจะเอามาใส่ 4k แต่พอไปๆมาๆ ไปได้เครื่อง 4ag20v มาและ เลยขายดีกว่า ถ้าอยากได้โทรมาแล้วกันนะครับ เบอร์ใต้รูป

13. GD

GD New Member Member

1
    0
    0
    ผมคือน้องที่คุยเรื่อง TA40 น่ะครับ สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับ:)

14. arahung

arahung Guest

0
    0
    0
    ขอรบกวนหน่อยคับ ผมอยากชุบชีวิต celica ตัวนี้ ไม่ทราบว่า รุ่นอะไร ปีไหนคับ ใครทราบช่วยบอกหน่ยอคับ แล้วราคาซากแบบนี้ น่าจะราคาประมานเท่าไหร่คับ ผมได้ต่อเขาถูก ^^

15. โอเลี้ยง

โอเลี้ยง New Member Member

11
    0
    0
    ใครขาย TA27-28 โทรมาด่วนคับ ต้องการด่วนๆๆๆ

0812782008 สภาพใดก็ได้

16. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    ทำไมหน้ามันกลายเป็นยังงั้นไปได้ อิอิ

17. Sd9

24
    0
    0
    มาแนะนำราคา ทีเอ 22 สีฟ้า

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพระเจ้าก่อน
    ที่สามารถ คีย์รหัส ผ่านเข้ามาได้ ผมตอบใครไม่ได้เลยหลายเดือนเพราะจำรหัสผ่านไม่ได้เนี่ยแหละ
    ทีเอ22 ลองต่อดีๆๆซัก สามหมื่น เค้าน่าจะให้.....ผมเคยเกือบได้ จากเมืองทอง ฯสีเหลืองเมื่อห้าปีที่แล้ว สภาพดีกว่านี้ นิดนึง เจ้าของเล่นดนตรี ตามช็อปเล็กๆๆ แค่ สองหมื่น ดันมีคน ลากเอาไปก่อน
    ส่วน ทีเอ 40 ของผม คาดว่าจะทำใจ อีกพักนึง อาจต้องขายทิ้งแล้ว......รถคลาสสิก คาร์ ที่จริง ควรจะเป็นรถที่ถูกแต่งแบบเดิมๆๆทำสี จอด โชว์ โดยผู้มีอันจะกิน และเอาไว้วิ่งออกมาโชว์ตัว ปีละ สองสามครั้ง
    ผมเอง คนทำงาน ไม่มีงบ ทำให้เค้าสวยหล่อ ตลอดไปได้....เศร้าจัง:cry:

18. สวยๆทั้งน้าน

19. Sd9

24
    0
    0
    เพื่อนๆๆท่านใดใช้แอโร่ 40 มาร่วมกันลงบันทึก ชาว 40 กันเหอะ....

20. puertorico

puertorico New Member Member

2
    0
    0
    ขออนุญาตขายเครื่อง 3T-GTEU Twinplug TURBO ครับ
    ราคาตั้งไว้ 30,000 บาท (คุยกันก่อนได้ครับ)

สนจัยติดต่อ082-8883919

21. Sd9

24
    0
    0
    เจ็บใจตัวเอง จริงๆๆสามสี่ปีที่แล้ว ใช้ 3เอส จีทีอี แล้วยกลง วาง 4เอส มีเพื่อนๆๆภาคเหนือท่านนึงมาขอซื้อรับไปเองจากอู่ ขายไป5พัน แต่เค้าจ่ายก่อน3พัน...ท้ายสุดค่าตัวมันแค่ สามพันเอง...
    ป.ล.มีถ่ายสำเนาทะเบียนรถเซ็นต์รับรองพร้อมบัตรประชาชน ให้ไปอีกต่างหาก
    เสียดายจริงๆๆ

22. ^^

อัพครับ ตัวนี้คลาสสิคครับ

23. Sd9

24
    0
    0
    :cool:
    สวัสดีครับ
    ตอนนี้ขาดกรอบไฟหรี่หน้า ต้องการราคาเบาๆๆหนึ่งชุด:cry:

24. TARacing

TARacing New Member Member

4
    0
    0
    ตอบกลับครับ

รถผมเองครับ TA23 สีแดงเครื่อง 1J ไม่มีโบ อนาคต จะวาง 1J โบครับ

25. TARacing

TARacing New Member Member

4
    0
    0
    ลืมครับ

ตอนนี้เปลี่ยนเป็นแม็กออฟเซ็ทแล้ว ยังไม่ถ่ายรูปมาให้ชมครับ

26. bcc 131

bcc 131 New Member Member

274
    1
    0
    ขออนุญาติแนะนำ คุณ พล 0847523226 ถ้าต้องการอะไหล่ของรถรุ่นเก่า

27. Sd9

24
    0
    0
    :cool:สวัสดีครับ...มาเยี่ยมครับ
    คุณพล ทีอยู่แถว โรงกรองน้ำมหาสวัสด์ หรือเปล่า รู้สึกจะคุยไปครั้งนึง...อยากซื้อบางชิ้นแต่ช่วงนี้ถังแตก เลยยังไม่ได้เข้าไปดูน่ะครับ

28. Starcrumb-

Starcrumb- New Member Member

11
    0
    0
    ผมราย งานตัว ด้วยคน มี TA22 เดิมๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้