สมัครสมาชิกแนะนำตัวได้เลยครับ

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย thaweesak, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    แป๋ว.......เผากันซะงั้นอิอิ

2. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ไม่ได้เผาพี่บอย ก็หลักฐานมันฟ้องอ่ะ
    แล้ววันนี้หยุดอยู่กับบ้านหรือป่าว

3. benzat

benzat New Member Member

1
    0
    0
    น้องไหม่ครับ

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับน้องไหม่ครับขอคำแนะนำในการแต่ง altis ด้วยครับ:):):)

ช่วยไห้คำแนะนำด้วยนะครับ

4. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    แนะนำคับ

พอป่าว อิอิ

จัดปายยย มาแล้วก็อย่าหายนะคับบบ

บอยคับ

5. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    อยากได้คำแนะนำดีๆ ปรึกษาได้เลย ไม่มีหมกเม็ด ถ้ารู้จะบอกให้หมด

6. Boy76

Boy76 New Member Member

2
    0
    0
    ขอเข้าด้วยคนนะ

ชื่อบอย

บ้านอยู่พระปรแดง

7. thaweesak

724
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ผมโหน่งคับ อยู่แถวพระโขนง

ชื่อบอยเหมือนน้องผมเลย

8. ~ GiftZaaBa'@ ~

~ GiftZaaBa'@ ~ New Member Lady Member

1,686
    29
    0
    ชื่อกิฟท์ค่ะ....ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ
    เบอร์โทร 086-5056322
    ที่อยู่ นครปฐม
    วัน/เดือน/ปีเกิด 16-06-1984
    สถานที่ทำงาน ก็เป็นประชาสัมพันธ์อยู่โรงพยาบาลอ่ะคะ
    ใครปวดเมื่อยอะไร ที่นี้เปิดนวด สปา มานวดกันได้นะคร้า 555+
    อีเมล์ [email protected]
    ยินดีรู้จักทุกๆคนค่ะ-คุยกันได้นะคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2009
  9. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48

ยินดีต้อนรับคับบ

บอยคับ
    :D

10. ~ GiftZaaBa'@ ~

~ GiftZaaBa'@ ~ New Member Lady Member

1,686
    29
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ:)

11. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    แวะมาบ่อยๆๆนะคับบ

แล้วเข้าเว็ปช้าหรือป่าวคับ

12. thaweesak

724
    0
    0
    มารายงานตัวคับพี่บอย

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ ผมโหน่ง

13. Taotk07

Taotk07 New Member Member

34
    0
    0
    ดีคร๊าบ...ขออาศัยชายคาด้วยคน...
    ชื่อ...น๊อต
    อยู่...บางนา

14. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ยินดีต้อนรับคับบบบบบบบ

15. thaweesak

724
    0
    0
    หวัดดีคับยินดีต้อนรับคับ เข้ามาคุยด้วยกัน

คุยได้ทุกเรื่อง ไม่มีอีโก้ คนเราถ้าหากไม่ได้คุยกันก็จะไม่รู้นิสัยกัน

เข้ามาบ่อยๆนะคับ ผมโหน่ง

16. Taotk07

34
    0
    0
    บางนา......หนาวมาก..................................5+5+5+5..

17. thaweesak

724
    0
    0
    น๊อต ทำงานหรือว่ายังเรียนอยู่คับ

ส่วนผมทำงานแถวประตูน้ำ แต่พักแถวพระโขนง

18. auto-baby

auto-baby New Member Member

2
    0
    0
    ชื่ออาร์ตครับ
    พักอยู่ ประชาอุทิศ 33 แขวงบางมด เขตทุ่งครุ กทม. ครับ
    อายุ 23 ครับ
    เกิดวันที่ 26 สิงหาคม 2528 ครับ
    เรียน รามคำแหงอยู่ครับ เรียนไม่เก่ง เหลวไหล เลยไม่จบซักที
    EMAIL & MSN : [email protected]
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :cool::cool:

19. Taotk07

34
    0
    0
    ทำงาน....อยู่ โตโยต้าชัยรัชการ
    ฝ่าย..... toyota-sure.
    ตำแหน่ง... ช่าง
    พัก... แถวบางนา
    บ้านอยุ่... ออ่นนุช คร๊าบ

20. thaweesak

724
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับอาร์ต เข้ามาโพสบ่อยๆนะคับ บอร์ดนี้ก้อไม่ได้คึกคักอะไรเท่าไร

มีอะไรเราก็เข้ามาคุย ทำความรู้จักกันไว้ไม่เสียหายอะไร ก็ถือซะว่าได้เพื่อนใหม่มาเพิ่ม

อีกคน

21. thaweesak

724
    0
    0
    มีช่างอยู่กับเราด้วย วันหลังจะได้ไปใช้บริการคับ อยู่ใกล้กันแค่นี้เองอ่อนุนุชช่วงไหน

22. Taotk07

34
    0
    0
    ก้อไม่เก่งมาก...แค่พอทำเป็น
    อันไหน..ซ่อมได้ก้อ บอกซ่อมได้
    อันไหนซ่อมไม่ได้ก้อ บอกซ่อมไม่ได้.................
    แต่จะเอาดี.................ด้าน ปรับเสริมเติมแต่ง............ครับเจ้านาย. 5+5+5

23. Taotk07

34
    0
    0
    แถวๆ..........หมู่บ้านเสรี
    ออ่นนุช. 55/1
    อยู่. มาตั้งแต่เกิดแล้ว
    ........................................................ของเค้าดีจริงๆ

24. thaweesak

724
    0
    0
    อยู่ใกล้กันแค่นี้วันหลัง มาหาอะไรกินกัน ชอบกินไร หมูกะทะป่าว แถวโลตัสก็ได้ใกล้ดี

25. ~ GiftZaaBa'@ ~

1,686
    29
    0
    ยินดีรู้จักทุกๆคนเลยนะคะ

ว่าแต่ เล่น msn เล่น hi5 กันป่าวววว

ใครเล่น คุยกันนะคะ

[email protected]

http://giftzaabaa.hi5.com

เพราะเข้าบอร์ดไม่ค่อยได้อ่ะคะ

ช้าด้วย อิอิ

26. thaweesak

724
    0
    0
    เน็ทที่บ้านมันเน่าอ่ะกิฟ เป็นแค่เน็ทติดมากับคอม
    Hi5ก็เคยเล่นแต่ตอนนี้เลิกเล่นแล้วอ่ะ
    เอาไว้มีอะไรก็มาคุยในบอร์ดก็ได้ เราไม่ได้เร่งรีบอะไรอยู่แล้ว
    หรือเมล์ไปคุยก็ได้

27. Taotk07

34
    0
    0
    จัดไป.............................................................................

28. thaweesak

724
    0
    0
    แล้วน้อตล่ะเล่น Hi5กับเขาหรือป่าว

29. Taotk07

34
    0
    0
    ป่าวเล่น............แต่...แม่เล่นอยู่ (แม่ของลูก)

30. ~ GiftZaaBa'@ ~

1,686
    29
    0
    อิอิ...อยู่แถวกทม.กันหมดเลยยยยย

อดไปกินด้วยเลยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้