ในที่สุด Extreme of the Best VTEC ก็จบไปแล้ว มันส์มาก แต่ร้อนมากๆๆๆเลย

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย MilanoRed, 8 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MilanoRed

MilanoRed New Member Member

85
    2
    0
    งานนี้ศิษย์คิดล้างครูครับ

2. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    เอ้า......พากันไปล้าง............ครูววววววววว...........:rolleyes:

3. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    อ้าววว ใคร ที่ แอบซุ้มทำรถอยู่ ก็รีบๆนะ สิ้นเดือนนี้ สนามสุดท้ายของปีแล้วครับพี่น้อง

4. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    เตรียมผงซักฟอก กะสก๊อตไบร์ท ไปกันด้วยนะครับ

5. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    งานนี้ตากลมจะปีดปาด

6. EG4

EG4 New Member Member

10
    0
    0
    รูปสวยมากครับ รถพี่ลิ้มก็แรงจริงๆ
    ยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้