ขอเป็นสมาชิกด้วยคน

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย youngzing, 5 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. youngzing

youngzing New Member Member

7
    0
    0
    ชื่อ ชาติครับ
    ใช้รถนิสสันซันนี่ 1600 อยู่ครับ
    ว่างๆจะไปมิตติ้งด้วยนะครับ
    แต่ผมเข้าเว็ปแล้วทำไมมันล่มละครับ:cry::cry::cry:

2. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    มาได้จังหวะเลยครับ เร็ว ๆ นี้กำลังจะมีมีทติ้งพอดี ยินดีต้อนรับนะครับ แต่เรื่องวันมีทติ้งยังไม่ตกลงกันเพราะยังหาสถานที่ไม่ได้ :p

ส่วนเวปนี่ เวปไหนเหรอครับ ?? ถ้าหมายถึงเวปที่โฮสต์อยู่กะ geocities ล่ะก็ อันนั้นผมลองทำขำ ๆ เมื่อนานมาแล้วน่ะครับ สุดท้ายก็ไปไม่รอด 555+ :D

3. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เห้อๆๆๆๆ พร้อมลุยทุกเมื่อครับผม

ยินดีต้อนรับ ทุกคนที่สนใจ อยากจะเล่นดริฟขับหน้าคับผม มี Meeting เมื่อไรก็มาจอยกันๆๆๆ แหะๆๆ

4. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ผมก็ซันนี่ 1600

555+ แต่..........................

5. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0

แต่ ?

6. youngzing

youngzing New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณครับผม
    จะคอยติดตามเรื่องมิตติ้งนะครับ

7. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    แต่ เป็น B1186 หรือเปล่า

8. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    แต่...............มันแก่แล้วน่ะ 85 จ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้