ขอเสียง ช่างกลนนท์บุรี ครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย new@nymph, 23 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    อัพหน่อยนะคร๊าบ

2. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
  3. บรรลือ

บรรลือ New Member Member

9
    0
    0
    ชกน.42 ปวส 25ครับ ช่างยนต์บ่ายครับ จะมีรุ่นผมไหมเนี้ย

4. smartsman

smartsman New Member Member

4
    0
    0
    มารายงานตัวครับ

ผม ชื่อ นัท ช.ก.น 42 ป.ว.ส 25 ไฟฟ้าเช้าครับยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ น้องๆ และเพื่อนๆทุกคนครับ:)

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    QUOTE=smartsman;6905644]ผม ชื่อ นัท ช.ก.น 42 ป.ว.ส 25 ไฟฟ้าเช้าครับยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ น้องๆ และเพื่อนๆทุกคนครับ:)[/QUOTE]

ดันหน่อยพึงผ่านมาเห็น เด็กไฟน้อยจัง ผม เต๋า ชกน.44 ไฟฟ้าเช้า เห็นชื่อพี่นัทแล้วเสียวๆไม่รู้ใช่คนเดียวกันเปล่าว

6. smartsman

smartsman New Member Member

4
    0
    0
    คนหละนัทแล้วมั้ง

คนหละนัทแล้วมั้ง ไม่ใช่ไอ้นัทบ้าพลังน่ะ พี่นัทแว่น สงสัยไม่เคยเจอกัน นายเป็นน้องรหัสใครหล่ะ รู้จักแต่รุ่น43อ่ะ

7. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    หวัดดีครับผม ชกน.42 ปวส.25 ช่างกลโรงงานบ่ายครับ ช่วยกันอัพครับ

8. AMONRAT PHUAJANDE

AMONRAT PHUAJANDE New Member Member

0
    0
    0
    art ครับ ชกน.39 ปวส. 22 ชางยนต์ครับ

9. hlao

hlao New Member Member

3
    0
    0
    ชกน 43 ครับ แผนกยานยนต์ ฉายาเซียน5ครับ
    เมื่อก่อนขับมังกรสีบลอนด์ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ธันวาคม 2008
  10. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    อัพไปครับ

11. NuT nonburi

NuT nonburi New Member Member

94
    4
    0
    ชกน.45 ปวส 28 refrigeration 13

ชกน.45 ปวส 28 refrigeration 13

12. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ชกน43 ปวส26 เทคคอม
    เจอพวกแฮะรุ่นพี่เรา เจอทักทายกันได้คับ

13. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เอ้าพี่โอ๋+บ๊อป เมากันตั้งหลายรอบ ไงเรียนที่เดียวกันก้อไม่บอก
    งี้มีของแต่งเหลือๆ ส่งมามั้งนะพี่ ผมจบคอม 2ปีปวส ตรีอีก2ปี ศิษย์อาจารย์ศราวุธ
    ถึงว่าข้อมูลแน่นจังไหนๆก้อไหนๆแระ เดี๋ยวไล่สายไฟเลี้ยวให้หน่อยนะพี่อิอิ....:D

14. bom_wizard

bom_wizard New Member Member

4
    0
    0
    ชกน 38 ปวส.21 ไฟฟ้าบ่าย ครับพี่น้อง เจอกันทักทายกันได้นะครับ....อยู่แถวปากเกร็ด - นนทบุรี....

15. bom_wizard

bom_wizard New Member Member

4
    0
    0
    เจ้าของร้านยกกระดก หรอ ครับ อิอิ

ผมไปร้านนั้นประจำ ก่อนเป็นยกกระดกนะ...ร้านพีบาร์ ตั้งแต่เปลี่ยนยังไม่ได้ไปนั่งเลย

แล้วถ้าพวกผมไปกัน จะมีส่วนลดซักหน่อยไหมครับท่าน....อยู่โซนนี้ครับ ....:D

16. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ผมเจอประจำอ่ะ..หน้าร้านยกกระดก....แล้วก้อฝั่งตรงข้าม...RT100 สีทอง..ล้อดำๆอ่ะ....โหดดี....ถ้าเจอชวนผมกินเหล้าบ้างดิ๊...อิอิอิ

17. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    พี่ ๆ เข้ามากานเต็มเลย

อัพไปเรื่อยละตู

18. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0

19. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
  20. bena_yy

bena_yy New Member Member

176
    0
    0
    ผม ชกน.39 ปวส.22 ยนต์(บ่าย) สวัสดีทุกๆท่านคับ ณ โลกนี้ที่ใดมิไหวหวั่น จะผ่าฟันอุปสรรคและขวางหนาม แม้สิ้นชาติวาสนา ชะตาทรามขอฝากนามให้โลกรู้ "กูช่างกล" ถูกป่าวหว่านานและ อิอิ

21. กานต์

1,813
    13
    0

ร้านพี่ผมอ่ะครับ มาเลยครับพี่ 10% ครับ ถามหาผม(กานต์) แล้วบอกว่ามาจากที่นี่10%ไปเลยคร๊าบ

รถผมจะจะจอดฝั่งตรงข้ามตลอดอ่ะครับ หน้าร้านไว้ให้ลูกค้าจอดผมก็เคยเห็นพี่ที่ร้านนะครับ ผมจำรถได้ แต่ไม่แน่ใจว่าพี่คนไหน เลยไม่ได้เข้าไปทัก แหะๆ:eek:

22. กานต์

1,813
    13
    0

นานจริง 5555++ สบายดีป่ะพี่เบนซ์ ว่างๆ มานั่งกินดิ่ครับ เด๋วจัดให้แบบพิเศษๆ;)

ว่าแต่พี่39 ผม45 นี่ห่างกันเยอะเหมือนกันนะเนี่ยLOL

23. knot_

knot_ New Member Member

33
    3
    0
    คนเยอะจริง สงสัยไม่มีหล่นแน่ๆ อิอิ

24. Taosang

Taosang New Member Member

22
    0
    0
    สวัสดีคับ พี่โอม ผมเต๋านะพี่ ชกน.42 ปวส25 แผนก อิเล็กทรอนิกส์ สบายดีไหมคับ ว่างๆเจอกันหน่อยดิ่ อิอิ

25. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ยังเหนียวแน่นอยู่เหมือนเดิม อิอิ

26. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    :Dหวัดดีจร้า......ผมปวช..43...ปวส 26....คร้าบ....ป๊อปครับ......ยนต์ตรง...เมื่อก่อนขี่ Kawasaki GTO แต่งซิ่งคันเดียวใน..นนท์คร้าบ..จำกันได้ป่าว ...ยินดีรู้จักทุกท่านคร้าบ

27. peppermint

peppermint New Member Member

6
    0
    0
    ผมไม่รู้ว่า ผมรุ่นไหนแต่ว่าก็ จบ ชกน มาเหมือนก้น
    จบปวส คอมพิวเตอร์ ปี 42 ครับ

28. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    แวะมาอัพซะหน่อย.............ทำงานแถวๆโรงเรียนแต่ไม่ว่างที่จะเข้าไปซักทีเลยครับ........

29. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ยังเหนียวแน่น

30. กานต์

1,813
    13
    0
    ดันมั่งดิ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้