๏๏๏ ระเบิดความมันส์เสาร์ที่ 18 ส.ค. คลอง 5 เหมือนเดิม ๏๏๏

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย ^-^EXPEDITION^-^, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    ยืนยันครับ.......กลับมาแล้วกับ HANKOOK R/C DRIFT 2007 ณ.สนามคลอง 5 ผมจะรีบตั้งสนามให้เร็วขึ้นนะครับและเปิดซ้อมประมาณ 1 ชั่วโมง และเริ่มแข่งเร็วขึ้น เพื่อไม่ให้ดึกจนเกินไปและจะได้มีเวลาไปดูโคโยตี้ด้วย อิอิ พบกันได้ตั้งแต่เวลา 17.00 น. ครับ

- เนื่องจากที่ผ่านมานั้น ในการใช้เวลาค่อนข้างเยอะมาก ดังนั้นจึงต้องเป็นอย่างนี้ครับ

- ขอปิดรับสมัครรุ่น ULTIMATE ในเวลา 18.30 น. ครับ เพราะว่าเพื่อนๆ ที่เค้ารีบมากันจะได้ไม่รอนาน เพราะสนามนี้ผมจะเร่งเรื่องเวลาให้เร็วขึ้น เพื่อจะได้ไม่ดึกจนเกินไป (เกรงใจทุกคนครับ) ส่วนเรื่องของไลน์นั้น ก็จะเป็นไลน์เดิมนะจ๊ะ

*** คนที่สมัครรุ่น ULTIMATE ครั้งที่แล้วแต่ไม่ได้แข่งเพราะฝนตกนั้น ให้ไปลงรุ่น CATCH ได้เลยฟรี ! นะครับ *** (ผมมีรายชื่ออยู่ถ้าใครไม่ทราบโทรมาสอบถามได้นะครับ 081-409-1511

*** ฝากเรื่องสำคัญอีกเรื่องครับ สำหรับนักแข่งทุกท่าน ต่อไปนี้นะครับให้กรอกใบสมัครโดยใช้ชื่อจริง นามสกุลจริง และกรอกรายละเอียดต่างๆ ให้ครบถ้วน รวมทั้งเบอร์ที่ใช้ในการแข่งขันนั้นห้ามเปลี่ยนเด็ดขาด เพราะเป็นการรัษาผลประโยชน์แก่ตังท่านเองนะครับ เนื่องจากเจ้าหน้าที่รวมคะแนนนั้นสับสนมากปวดหัว(ใจ)สุดๆ เวลารวมคะแนนประจำปี และคะแนนประจำปีนั้นสามารถไปดูได้ในวันเสาร์ที่ 18 ส.ค. เลยคร้าบบ ****

2. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0
    มันส์สุด ๆ เลยแค๊บ วิ่งหนีฝนกันมันส์เลย

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อิอิ น่าจัดใน เต๊นท นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้