ภาพ Meeting ครั้งที่ 31 เสาร์ 4 สค. .............จ้า

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 5 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    คราวนี้รถไม่เสร็จหลายคัน พลาดไปไม่ได้นำมา ส่วนคันที่มามีใครบรรยากาศเป็นอย่างไร

เชิญทัศนากันได้เลยยยยย..........

1 บรรยากาศหน้าร้านคับ

2 ช่วงหัวค่ำ กับ รถ ของ พี

3 รถ ผม มาในช่วงไล่เลี่ยกัน

4 โชค อาร์ม และ เต๊ะ คับ

5 ต้น

2. xikFmpN

416
    16
    0
    6 เพื่อน คุนต้นคับ กับ jazz สีเทาเข้ม ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ คนนี้ก็ขายของอยู่บางนา มีไรสอบถามไป

7 ฟิว คับ มากันชนิดที่ว่าสดร้อนมาก ยาวประเก็นยังเยิ้มอยู่เลย

8 กิป

9 มด

10 คันสุดท้าย ทางบ้านส่งเข้าประกวดคับ

3. xikFmpN

416
    16
    0
    11 บรรยากาศภายในงาน กลุ่ม พี่ๆ

12 กลุ่ม น้องๆ

13 สดกับ หนุ่ม แดน

14 และ บีม คับผม ^^

15 คันนี้ก็มาเป็น คู่ .............. คู่ ^^

4. goh_v

goh_v New Member Member

13
    0
    0
    เสียดายจังไม่ได้ไป...พอดีรถยังไม่เสร็จครับ ไม่มีรถไป คราวหน้าไม่พลาดแน่ครับงานนี้ :)

5. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
  6. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    อืมมม น่าสนุกเช่นเดิม visa ไม่ผ่านครับ โอกาสหน้าว่ากันนนนน

7. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
  8. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    เสียดายจิงๆ ไป ตปท. อดเลย

9. Red-ES

Red-ES New Member Member

18
    0
    0
    รถผมถ่ายซะไกลเลยอ่ะ

10. Jimmy is ba

73
    1
    0
    :cool: :cool: ได้พาแฟนไปเปิดตัวครั้งแรกตั้งแต่มี meeting มาแจ่มมะ:D :D

11. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0

อิจฉาจิงจิง.........ง่ะ :confused:

12. Jimmy is ba

73
    1
    0
    คุณ milano red ไม่ลงรูปหรอคับอยากเห็น

13. MilanoRed

MilanoRed New Member Member

85
    2
    0
    เกรงใจเพื่อนๆ อิ อิ

14. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ทำดีแล้ว ท่าน :D:D:eek:

15. Jimmy is ba

73
    1
    0
    มีไรกันหรอมะรุเรื่องเลยยย

16. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แอบมาดูคับ

17. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แอบมาดูคับ
    เจอรถจิมมี่กับรถพี่อาร์ทด้วย อิอิ

18. Jimmy is ba

73
    1
    0
    ไม่เคยทักเลยนะพี่ อิอิ

19. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    ติดงานอ่ะ เลยไม่ได้ไปเลย ขอโทษคุณดิวด้วยที่ไม่ได้โทรกลับ พอดีติดงานคร้าบหวัดดีเพื่อนๆทุกคนด้วยคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้