ตามกระแสครับ ถามหาศิษย์เก่าหอวัง(ลาดพร้าว)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Bo@tkung, 10 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Star

Super Star Guest

0
    0
    0
    ตามหเพื่อน 3/9 หอวัง รุ่น 22 ค่ะ

เจอกันหน่อยป่ะ อัพเดทชีวิตกันเหอะ คิดถึงเพื่อนว่ะ

โทร.มานะ ดาว 089-200-9454

ช่วยรายงานตัวด่วน (^0^)

http://[email protected] นะ

2. GeoRgE8563

GeoRgE8563 New Member Member

17
    4
    0
    ๊Up หอวัง สงเสียงหน่อยเร็วววว

3. DumDum

DumDum New Member Member

132
    1
    0
    ผมรุ่น 21 มต้น กับ 24 มปลายครับ

4. LIF+AIE-KI

LIF+AIE-KI New Member VIP

39
    0
    0
    โย่วๆ หุหุ

5. ้Hero-inE@icT

้Hero-inE@icT New Member Member

62
    1
    0
    ดีๆๆ ค้าบ...ปอม คับ ม.ต้น 31 ม.ปลาย 34 คับ

6. LIF+AIE-KI

39
    0
    0
    น่าจะมีมิตติ้งกันนะชาวหอวัง

7. ้Hero-inE@icT

้Hero-inE@icT New Member Member

62
    1
    0
    ช่ายๆ คับ รวมกะทีม พี่แบงค์ ไปเรย จะได้ เยอะๆๆ

8. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    555 ดี พี่ๆๆเพื่อนๆๆทุกคน ผม แบ็งค์ คราบ รุ่น 33 จ้า รุ่น 33 มีแต่ทีมเราอย่างเดียวหรอเนี่ย อยากเจอคนอื่นๆด้วยอะ
    ดีคราบพี่ทิ๊ก ไม่ได้เจอกันนานโคตร ผมเจอแต่ไอ้สันอะ น้องปอมรถจะเส็ดยัง
    ปล. นัดเจอกันดีก่าพี่จัดๆๆๆๆ

9. ้Hero-inE@icT

62
    1
    0
    อิอิ

จัดเรยๆๆๆ

10. LIF+AIE-KI

39
    0
    0
    เมื่อไหร่ดี หุหุ

11. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    นัดกันแล้วอย่าลืมแจ้งกันบ้างนะครับ

12. ้Hero-inE@icT

62
    1
    0
    .....

เอาไงๆๆ กันดี

13. ริด

ริด New Member Member

131
    3
    0
    เข้ามาดูเฉยๆครับผม

14. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    อัพคับ หอวัง 36

15. BOAT_EG_3D

BOAT_EG_3D New Member Member

2
    0
    0
    ผม ม.ปลายรุ่น 33 คับ

16. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ครับ ผม ศิลป์ เยอรมัน

ม ปลาย รุ่น เดียว กัน DOMON MAN อ่ะ

ฮ่าๆๆ จำ อาจารย์ ฝ่าย ปกครอง แม่น เลย

โดน ทำ โทษ หน้า แถว ตอน เช้า บ่อย มากๆๆๆ เรื่อง ผม ยาว

17. p'Error

237
    3
    0
    อัพๆๆ

18. ม่าคุง

ม่าคุง New Member VIP

363
    11
    0

อ้าว .... ตั้มก็เรียนหอวังเหมือนกันเหรอครับเนี่ย

ผมก็เรียน eng - german ห้อง 14 รุ่น 30

โลกกลมดีแท้ๆ :)

19. ้Hero-inE@icT

62
    1
    0
    Horwang skool ^^

20. p'Error

237
    3
    0
    อัพ..

21. askme

askme New Member Member

2
    0
    1
    พึ่งเห็นกระทู้นี้

ผม ม.3 รุ่น 21 คับพ้ม

ห้อง 3/9

22. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    คุณ โบท รุ่น 33 ก็รุ่นเดียวกับผ มนี้ อยู่ห้องไหรนอะครับ

23. BOAT_EG_3D

BOAT_EG_3D New Member Member

2
    0
    0
    ผมโบ๊ท อยู่รุ่น33 อยู่6/15 ศิลป์-เยอรมัน

24. หอวัง เหมือนกัน ช่วยหาให้ที

ชื่อ แจ้ นะ ศุุภภัค เกตุแก้วนะ เรียน ม ต้นที่หอวัง เป็นรุ่นน้อง พี่หน่อย บุษกร อยู่สามปีอะ รุ่นสุดท่ายที่อาจารย์ลออศรี ปี 2532 นะ
    สามทับสิบสอง อะ ตาม หาตัว วชิรพันธ์ ใจสำราญ / อิทธิพล / จอย/ เบิ้ล/ประภาศรี อึ้งภากร/ ไอ้ลิง/ ไอ้ยักษ์ / ประสพศรี/ เปิ้ล/ ไอ้เอ็ม ไอ้มงคล และอีกหลายๆคน

ส่งเมล์กลับมาละกัน อยู่ไกลอังกฤษอะ [email protected]

25. Sakurabong

Sakurabong New Member Member

34
    1
    0
    ผมทิว ศิลป์เยอรมัน รุ่น 32 ห้อง16 ครับ

26. Cadenza...

Cadenza... New Member Member

49
    1
    0
    Note รุ่น 24...

อ้าวทิว... จบหอวังเหมือนกันเหรอ...?

27. หอวังเหมือนกัน แต่ไม่รู้รุ่นไหนอ่ะ

ผมเรียนรุ่น ที่เซ็นทรัล ยังไม่สร้างเลยครับ จำได้ว่า น่าจะเป็นรุ่น ม. รุ่นแรก ม.ศ.รุ่นสุดท้าย ใครเรียนรุ่นนี้บ้างครับ

28. azaa_mct

azaa_mct New Member Member

21
    1
    0
    ผม เอ ครับ รุ่นที่ 26 (ตอนนั้น แก๊งค์กฐิน ดังครับ)

ตอนเข้า ม.1 อยู่ ห้อง 4 ม.2 อยู่ ห้อง 1 ม.3 อยู่ ห้อง 1

มอปลาย 4/12 5/12 6/12 สายศิลป์-ฝรั่งเศส ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้