[Help] แร็คพวงมาลัย nx

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย M16, 29 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M16

M16 New Member Member

96
    0
    0
    พอดีผมจะเปลี่ยนแร็คพวงมาลัยเพาเวอร์ครับ เอาของรุ่นไหนใส่ได้บ้างครับ
    ของเดิมขับแล้วรู้สึกดึงมือเวลาเจอคลื่น(ผมแก้ด้วยวิธีเติมลมยางแข็ง38-40ก็ช่วยได้) แล้วตอนนี้ลูกหมากแร็คก็หลวมทั้งนอกใน
    ผมควรจะเปลี่ยนเฉพาะลูกหมากแร็ค4ตัวหรือเปลี่ยนเก่าเซียงกงทั้งตัวดีครับ ราคาน่าจะใกล้เคียงกัน

2. eakasit1

eakasit1 New Member Member

4
    0
    1
    แร็ครั่วไหมครับ ถ้าไม่รั่ว ลองดูยางประกับแร็ค ถ้าหลวมทำให้แร็คดิ้นได้ ไม่นิ่ง ถ้าให้ดีเปลี่ยนพวกบูท ลูกหมาก ให้ครบทีเดียว ตั้ง 0 ด้วย วิ่งดีขึ้นแน่ครับ แต่ถ้าแร็คนั่วต้องซ่อมหรือเปลี่ยนก่อน :)

3. M16

M16 New Member Member

96
    0
    0

แร็คไม่รั่วครับ ยางประกับแร็คยังไม่ได้เช็คดูครับ เดี๋ยวลองเช็คดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้