เวลาไปต่างจังหวัดทำไม มีแต่เคลือสว่าง

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย By Tum, 14 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. By Tum

By Tum New Member Member

91
    0
    0
    เวลาไปต่างจังหวัดทำไม มีแต่
    เคลือสว่าง[
    ที่อื่นไม่มีมั่งเหรอฮะ เจอก้อนิดหน่อย
    อยากรู้จัง:D /COLOR]

2. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ก็ถือว่าเป็นองค์กรณืที่ใหญ่นะ

3. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    มีเครือข่ายเยอะอะครับเครือสว่างอะ

4. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    มีทั่วประเทศเลยครับ

5. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    ใจดีทุกที่ละคับ ผ่านบางสะพานก้ออย่าลืมแวะมานะคับ เหมือนที่ โพงพาง 26 แวะมาหาคับ ขอบคุณโพงพาง 26 ที่แวะมาคับ เขาบอกมาบางพานครั้งแรกนะเนี่ย

6. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    เด๋วเมษาลงไปปราณจะแวะไปหาบ้าง ~~~ :D:D:D

7. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    ไปได้ด้วยหรอ พี่ปุ๊

8. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    ไปด้วยคนครับ อิอิอิอิ

9. Ae type-z@yokohama

Ae type-z@yokohama New Member Member

20
    0
    0
    ใช่ครับ เค้าเป็นอง์กรณ์ที่ใหญ่จริงๆ

10. YAI 007

292
    0
    16
    ถ้ามาปราณยังไม่ ก้อแวะที่ สว่างแผ่ไพศาลคับ มี RCT#218 ตอนรับอยู่แน่นอน

11. rescue_dew

rescue_dew New Member Member

112
    0
    0
    ถือว่าเปงเครืออข่ายที่ใหญ่มากๆนะคะ

สำหรับเครือสว่าง(เม้ง) เนี่ย

ตั้ง51หน่วย ทั่วประเทศไทย

ม่ายช่ายแค่ต่างจังหวัด นะคะ ในกทม.เองก้อมี

แต่ที่ไหนๆ ก้อใจดีกันทั้งน้าน...

อิอิ

แวะมาทางเน้กันม่างเด๊....

12. YAI 007

292
    0
    16
    ใน ก ท ม มีแต่มูลนิธินะคับไม่มีกู้ภัย ที่ประเทศนิวซีแลนก้อมีนะ ลองไปค้นดูคับ

13. ตั้น

948
    0
    0
    GSMนี่หว่าเครือข่ายทั่วไทยโยงใยทั่วโลก....หุหุ

14. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    จะเครือไหน ยิ่งใหญ่ขนาดไหน วัตถุประสงค์เหมือนกันทั้งนั้น
    " ช่วยเหลือผู้ประสบภัย ผู้ยากไร้ ผู้ด้อยโอกาส "

จะอวด จะประกาศ กันไปทำไม ประชาชนมี หู ตา จมูก เหมือนกัน
    ต่อให้ใหญ่คับจังหวัด คับประเทศ แต่อาสาสมัคร เจ้าหน้าที่ทำตัวไม่ดี
    มันก็เท่านั้น หลอกประชาชน ไม่ได้อยู่แล้ว ได้แต่หลอกตัวเองว่า
    " แน่ เจ๋ง เก่ง "
    ไร้สาระ....!!​

15. ตั้น

948
    0
    0
    ถู๊ก

16. NooM_Sung

NooM_Sung New Member Member

11
    0
    0
    เมื่อไรจะมีส่วางเชียงรายครับผมความคิดผมนะครับอยากมีมูลนิธิใหญ่ๆๆเกิดขึ้น
    ที่เชียงรายเครื่องมือครบชุดไม่ต้องรอรถทางเทศบาลกว่าจะมาผมคิดว่าน่าจะมีได้แล้วนะครั
    [email protected]

17. YAI 007

292
    0
    16
    อาสาตึ้งมาเที่ยวปราณบุรีคับ เลยแวะถ่ายรูปที่สว่างแผ่ไพศาล

18. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับ

19. ตั้น

948
    0
    0
    งืมมมมม

20. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0

ไว้น้ำท่วมอีกรอบจะรบกวนใหญ่อีกนะ อิอิ จำไม่ได้แล้วมั้ง

21. ตั้น

948
    0
    0
    ผ่านไปจะแวะไปมั่งหุหุหุหุ

22. YAI 007

292
    0
    16
    555+บางพานน้ำไม่ท่วมแล้วครับ ว่าแต่พี่ใครเหรอครับผมจำไม่ได้จริงๆ อิอิ

23. theoneman

theoneman New Member Member

1
    0
    0
    ........รถแจ่มๆๆทั้งนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้