[Help] อย่ากทราบ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ct, 24 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ct

ct New Member Member

45
    0
    0
    อย่ากทราปสเปกวาวล์ ga16 de ใน nx
    ใครรู้ช่วยทีครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    วาวล์??? อะไรครับ

3. ct

45
    0
    0
    วาวล์ ไอดี ไอเสีย นี่แหละ ครับพี่
    อย่ากรู้ว่ามันมันต่างกันมั๊ย กับ ga16 ที่วางในตัวอื่น
    ในความคิด ผม คิดว่า น่าจะ ต่างเลย ลองถามดูเผื่อ มีใคร รู้

4. M16

M16 New Member Member

96
    0
    0
  5. ct

45
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองเอาไปเทียบกับของb14ดู
    เพราะตอนนี้ผมตั้วาวล์ตามของb14อยู่แต่รอบมาช้าก่วากันอยู่ประมาณ10%
    ขอบคุณครับ

6. M16

M16 New Member Member

96
    0
    0
    ทำตอนเครื่องร้อนนะครับ

7. ct

45
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    ส่งสัยผมคงต้องจอดอีกนาน เมื่อว่าน กำลังจะกลับ กทม.เกือบถึงโครราช อาการชาฟ ร่อนมา
    หันหัวกลับ เกือบไม่รอด 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้