เวป กลับมาโหลดช้าเหมือนเดิม น่าจะช้ามากกว่าเดิมครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Yukim, 15 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ผมเข้ามา log-in ไม่ได้มานานแล้ว ( ใช้ ie) ตอนแรกนึกว่าเป็นที่เครื่องผมมีไวรัส แต่..... ดันใช้งานเวปอื่นและใช้งานทั่วไปได้ปกติ ลองไปเปิดโปรแกรมอื่น (Safari) ก็มีปัญหาเช่นกัน ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นรึครับ กลัวเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ น้าๆ จะหายไปใช้เวปอื่นอีกนะครับ เวปนี้เป็นเวปแรกที่ผมรู้จักที่เกี่ยวกับรถ จึงอยากให้อยู่กันไปนานๆครับ ขอบคุณครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ในช่วง 3 วันนี้อาจจะมีปัญหาเว็บช้าเป็นบางช่วง
    เนื่องจากเมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมามีการอัปเดตชอร์ฟแวร์ ของเครื่องเซิร์ฟเวอร์ แต่ไม่สำเร็จ ทำให้มีปัญหาเข้าเว็บไม่ได้เป็นระยะเวลานาน
    และขณะนี้ได้แก้ไขเพื่อให้ใช้งานได้ชั่วคราวไปก่อน ภายใน 1-2 วันจึงจะกลับมาแก้ไขใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้