[Help] จะเปลี่ยนยางช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Hathapong, 8 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hathapong

Hathapong New Member Member

7
    0
    0
    พอดีจะเปลี่ยนยางมีงบ ประมาณ12,000 แม็กเดิมขอบ15
    ความเร็วที่ขับปกติประมาณ 100km/hr จะเลือกใช้ตัวไหนดีครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ตอบยากเนอะ ขึ้นอยู่กับความชอบลายยางอะครับ ผมใช้ฟราเคน 912 Nitto YOGO ก็เคยใช้
    ผมก็แล้วแต่โปรช่วงที่จะเปลี่ยน ยี่ห้อไหนถูกครับ

ช่วงนี้เห็นนี้ เห็นนิยม MAXIS ลายยางสวย
    ขับไม่เร็ว ก็เลือกลายทั่วๆไป ราคาจะไม่แพงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้