ใครเป็น ศิทย์เก่า สว.2 บ้างครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย อาร์ท 32, 2 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    แฟนเก่าเคยเรียนอะครับ ไม่รู้รุ่นไรอะ ตามหาตัวก็ม่ายเจอ

2. KhunPaeZa

KhunPaeZa Member Member

79
    1
    8
    ผมรุ่น 23 ครับ ทันตอนเห็นบ้านเหลืองไฟไหม้ด้วยเอิ้กๆ

3. LuCkY MaN

LuCkY MaN New Member Member

69
    3
    0

เห่อๆๆๆๆ

4. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    แฟนผมอยู่คับ จำรุ่นไม่ได้อ่ะ ตอนนี้เขาอยู่ปี 2 ไปด้วยได้ป่าว คริ คริ

5. bassy_bas

bassy_bas New Member Member

8
    1
    0
    หวัดดีครับ ผม บาส ครับ รุ่น26 เหมือนกัน 6/8 อะ อาร์ทไหนอะ อยู่ห้องไหนอะคับ เรารู้จักกันป่าวอะครับ แต่ยังไงต้องรู้จักกันอยู่แล้วหละ ตอนนี้ก็ขับ EK 96 อยู่อะคับ ก็แต่งบ้างอะ ตัวแรงของ Ramintra Zone ครับ:D :D :D ล้อเล่นนะ ยังไงก็โพสต์ไว้ละกันครับ แล้วเดี๋ยวเจอกัน;)

6. bassy_bas

8
    1
    0
    อ่า หรือจะเป็น อาร์ต กีต้าร์เทพ ห้องเดียวกะผม หรือ อาร์ตห้อง10 นักบอล ยังมีอีกหรอครับ ชื่ออาร์ต ในรุ่นนี้ ผม บาสซี่ นะครับ คงจำกันได้:D :D

7. bassy_bas

8
    1
    0
    รุ่นเดียวกันเลยอะครับ ชื่อไรอะ แล้วตอนนั้น อยู่ห้องไรอะครับ แล้วเจอกันคับ:)

8. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    รุ่น25ครับ แต่ก่อนกะบะขาว เด๋วนี้เซฟนําตาลครับ

9. Nismo GT

Nismo GT New Member Member

43
    2
    0
    ทันเหมือนกันครับ เซ็งเลย วันเลี้ยงปีใหม่ด้วยอ่ะ

10. Nismo GT

43
    2
    0
    ถ้าแก่ก้อแก่ด้วยกันล่ะครับ:D :D :D

11. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    อ่า
    โอ๋ครับ
    รุ่น28อะครับ
    เซฟิโร่สีขาวกับอีคาร์แดง

12. oayama

127
    0
    0
    ใครเจอผมตามสนามแข่งก่อมาทักกันได้นะครับ

13. ampp

ampp New Member VIP

29
    2
    0
    ไม่ได้เรียนค่ะ..แวะมาเฉยๆ:p

14. nemus

nemus New Member Member

714
    4
    0
    จำได้ว่าตอนไฟไหม้คนตบมือกันเกรียวเรย:rolleyes:

15. nemus

714
    4
    0

อ่า....มีวัยใกล้เคียงแระ....อิ...ฮิ:p :p

16. godsonic

godsonic New Member Member

30
    1
    0
    อ้าว ผมเพิ่ง รู้นะเนี่ย ว่า พี่บาส อยู่ สตรีวิทยา 2 :p ตอนแรกคิดว่ามี พี่วา คนเดียว = = รวมถีง ผมด้วย :D 5555+ civic ตัวแรง ที่สุดในclub เลยครับ 555+ :D

17. KhunPaeZa

79
    1
    8
    ฮี่ พี่ๆน้องๆกานทั้งน้านเลย

18. Nismo GT

43
    2
    0
    ตอน ม.6 เรียนห้องไหนเหรอครับ

19. oayama

127
    0
    0
  20. KhunPaeZa

79
    1
    8
    ม.6เรียนห้อง9ครับสายวิทย์ห้องเดียวกับต็อป มาร์ค บอย(สูง)ไม่รู้ๆจักหรือเปล่า ผมชื่อเป้นะครับแล้ว คุณชื่อไรอะยังไงก็ยินดีครับที่เจอเพื่อนๆร่วมสถาบัน

21. Basu

Basu New Member Lady Member

9
    0
    0
    รุ่น 26 ห้อง5 อะ

22. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ไม่ได้เรียนที่นี่ แต่เข้ามาหาสาวหลงที่นี่ ...

23. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    จะแก่ไปมั๊ยเนี่ยเรา ทันทั้งยุค อ.สุทธิ ยุค อ.คำรณ อยู่ตั้งกะบ้านเหลืองยังอยู่ดี ยันบ้านเหลืองโดนไฟไหม้เลย

รุ่นไรหว่าจำไม่ได้ละ จบ ม.6 ปี 41 อ่ะครับ

24. ichi

ichi New Member Member

5
    0
    0
    รุ่น 28 ก้ เยอะ นะ เนี่ย อิอิ

25. Nismo GT

43
    2
    0
    ผมอยู่ 6/2 ครับ ชื่อ มุข ครับ ต๊อป มาร์ค บอย รู้จักครับ ยินดีที่รู้จักครับ

26. KhunPaeZa

79
    1
    8
    เอคุ้นๆนะ มุขเหรอ มุขนี่เปงฉายาใช่หรือไม่(นามสกุล มีมุข) แต่ชื่อเล่นจิงๆคือเบิร์ดรึเปล่าถ้าใช่ เราเคยอยู่ห้องเดียวกันอะ หุหุ

27. nemus

714
    4
    0
    อา.....จำได้แล้วจบปี40คับ

28. godsonic

godsonic New Member Member

30
    1
    0
    มีแต่พี่ๆๆ ทั้ง นั้น เลย ครับ มีใคร รุ่นนี้บ้างๆๆ 30 ME ๓0 ry หรือว่า ม.ต้น รุ่น 07 บ้าง ครับ เอิ้กๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2006
  29. mai_mugen33

mai_mugen33 New Member Member

19
    0
    0
    อัพวันล่ะนิดจิตแจ่มใส:D :D

30. Nismo GT

43
    2
    0
    เป้ ธนิน ช่ายป่ะครับ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้