งานแข่ง Castrol & Bendix Drag Racing สนาม2

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย fugiyama, 30 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    และแล้ววันนี้ แชมป์เก่าก็ป้องกันแชมป์ได้อีกสมัยนะครับ
    วันนี้ในรุ่น EG Integra มีแข่งกันทั้งหมด 7 คันครับ และ ในคลับเราก็ได้ถ้วยกัน 2 คนครับ
    ที่ 1 Tune by Lim ครับ เวลาดีสุดของสนามนี้ 13.6XXX ครับ ได้แชมป์เพราะเล่นไสยศาสตร์ ครับ ใครวิ่งด้วย ออกตัวฟลาวหมด ดูท่าทางจะไปทำบุญมาก่อนแข่งนะครับ
    ส่วนที่ 3 เป็นสิ่งมหัศจรรย์ของโลกเลยครับ กับเครื่องเดิม ของคุณ เต๊ะ ครับ วิ่งวันนี้ 14.9XXX ซึ่งเข้าป้ายที่ 3 อย่าง ฉิวเฉียดมาก เฉือนกันอยู่ 0.01 วิเองครับ แทบจะ เอารูปถ่ายมาวัดกันตอนปลาย แทรกเลยครับ

ส่วนใครที่ไม่ได้ไปสนามนี้ ยังไงเหลืออีก 1 สนามในเดือนกันยานะครับ เตรียมรถให้พร้อม ใครที่แอบซุ่มๆอยู่ก็ แสดงออกมาในสนามหน้าได้แล้วนะครับ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2007
  2. fugiyama

223
    3
    0
    มาแล้วครับ ขอประเดิมด้วยรถแชมป์ตามธรรมเนียมเลยครับ และก็ตำแหน่งที่ 3 ด้วยในงานนี้ คือ พี่ลิ้มของเรา และก็คุณเต๊ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กรกฎาคม 2007
  3. fugiyama

223
    3
    0
    ต่อไปเป็นบรรยากาศการสมัครแข่งครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2007
  4. fugiyama

223
    3
    0
    เครื่องของแต่ละคนครับ พอดีของคุณเต๊ะไม่ได้ถ่ายมาขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

5. fugiyama

223
    3
    0
    บรรยากาศทั่วไปครับ เป็นการผ่อนคลายของนักแข่งทุกคน ดูอิริยาบทของแต่ละคนก็น่าจะรู้ว่าผ่อนคลาย ผ่อนคลาย

6. fugiyama

223
    3
    0
    ถึงเวลาแข่งแล้วครับพี่น้อง ตอนนี้อยู่ในช่วง ลองแทรกครับ สภาพแทรกสมบูรณ์เหมาะแกการปลูกผัก อุ้ย ไม่ใช่ อากาศดีครับไม่ร้อน มีลมเย็นๆพัดผ่านครับ (ลมเย็นที่ผัดผ่านมันน่าจะเป็นลมฝน) ไปดูเลยครับ Integra ส่ง 4 คันเข้าประกวดครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กรกฎาคม 2007
  7. fugiyama

223
    3
    0
    งานนี้พี่ลิ้มเล่นของครับ ใครวิ่งคู่พี่ลิ้ม เละทุกรายครับ ไม่ฟลาวก็ ขับไม่ดีครับ ของเค้าดีจริงๆ เดี๋ยวนี้รถแรงอย่างเดียวไม่ได้ ต้องใช้ศัยศาสตร์ช่วยครับ

8. fugiyama

223
    3
    0
    งานนี้ท๊อป Red Sun ก็มาด้วยครับ น้องเค้าใจจริงๆ ถึงไม่ได้แข่งก็มาให้กำลังใจทุกสนามครับ และก็แอบไปได้ยิน พี่เอก พูด อะไรเกี่ยวกับ ลูกๆ ก้านๆ กับพี่ลิ้ม ดูท่าทาง งวดหน้าอาจมีขยับสเต๊ปกันให้เพื่อนๆในคลับได้ดูครับ มีรูปเป็นหลักฐานด้วย

9. fugiyama

223
    3
    0
    และแล้วก็เกิดเหตุการณ์ไม่ขาดคิดอีกแล้วครับท่าน ช่วงที่จะไปรับรางวัล ได้เกิดพายุลูกใหญ่เข้ามาเต็มๆ ทำให้ร้าน สติกเกอร์ เท กา จาด ครับ งานนี้ ไม่รู้ว่าพี่ลิ้มเล่นของอีกหรือเปล่า จากพิตตี้ที่ดูสง่า เด่น จนเป็นเหมือนลูกหมาตกน้ำ เลย ดูความแรงของ ลมแล้วกันครับว่าแรงขนาดไหน

10. fugiyama

223
    3
    0
    และแล้วก็ได้ผ่านเรื่องเลงร้ายไปได้ สงสารร้านสติกเกอ์มากๆ เห้อ เสียหายหลายแสน และก็มาถึงพิธีมอบรางวัลครับ งานนี้ พิตตี้ไม่ต้องไปมีมันแล้วครับ รับกันเลย และนี่ก็คือโฉมหน้า ของแชมป์กับ ที่ 3 ครับ

11. goh_v

goh_v New Member Member

13
    0
    0
    พี่ๆทุกคนสุดยอดเหมือนเดิมครับ ยกนิ้วให้ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ... :) :) :)
    ปล. เดี๋ยวนี้พี่เต๊ะเริ่มมาแรงแล้วนะครับ...อิอิ รอรถเสร็จก่อนจะไปแจมนะครับ :D

12. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    ผมไม่ได้เล่นของ แต่โดนคันข้างๆใช้วิชามาร ล่อซะไฟแดงขึ้นทุกรอบเลย หุหุหุ
    ช่วงนี้เป็นไข้นิดหน่อย เนื่องจากโหมงานหนักมาหลายอาทิตย์แล้ว RT เลยไม่ค่อยดี แต่รถวิ่งปกติ ET เท่าเดิมครับ

สนามนี้เต๊ะขับได้ดีมากครับ :third: ผมจอดรถลุ้นอยู่ตรงปลายเส้น เฉือนคู่แข่งชนะแค่กันชนหน้าเอง :car:

13. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีกับพี่ลิ้ม พี่เต๊ะ ด้วยนะครับ

ปล. อยากไปดูจังเลย T_T

14. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    WOW

สนามนี้ติดธุระไปม่ายได้จริงๆ ได้แต่โทรถามข่าวคลาวววว ก็มีคนบ่นเซ็งงงงงงเหมือนกัน อิอิ

สนามหน้าว่ากันใหม่ครับบบ

15. TAE

ขอบคุณมากครับ สนามนี้ฟลุ๊คจริงๆ ขอบคุณน้องฟิวส์ที่อยู่เป็นเพื่อนจนเลิกเปียกฝนไปตามๆกัน
    ชวนเพื่อนๆไปขยันซ้อมกันทุกวันศุกร์นะครับ :D :D :D

16. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    กุ ไม่เข้าใจจริงๆ... ก็เข้าใจ..คอลิฟายไม่เอาชิงไฟ จะออกกี่โมงก็ได้ แต่แล้วยังไงละ

กุ ยังเอารถเข้าที่ไม่ได้เลย เวลา กุเดินเฉย เซง อิบอ๊าย พี่น้อง

กุ เบื่อกรรมการที่หน้าแก่ที่สุดมาก.....

ไม่ผ่านคอลิฟายมา 3 สนามแล้วเนี่ย ไปทีมีพันกว่า กลับมาบ้านแม่ถามทุกที

"เป็นไง ไปแข่งมา ชนะมั้ย"
    :mmph: :mmph: :mmph:

ก็...................................................................................เล่นด้วยใจรักก็แค่นั้น.......

ยินดีกับผู้ชนะด้วยคับ.....เออ ขอบคุนสำหรับกำลังใจ นะ น้อง... ภาพสวยชัดดี
    :)

17. MilanoRed

MilanoRed New Member Member

85
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีกับทุกท่าน ครับ สนามหน้าสนามสุดท้ายขอให้ Integra Inc. ได้ ที่1 ,2 และ 3ไปเลยน่ะครับ :

:D :D :D :D

18. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    คลอลิฟาย...ไม่ต้องรีบครับประธาน เวลาเดินก็ช่างมัน ไม่พอใจ ไม่พร้อม ไม่ต้องออก รอรอบหน้าได้
    ไม่มีใครว่าอะไร ถ้าออกแล้ว ต้องกดให้เต็ม

19. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    ไม่เป็นไรครับท่านประธาน สนามหน้ายังมี โอกาสเป็นของคนขยันอยู่แล้วครับ
    อย่างน้องเต๊ะฝนตกยังไปซ้อมเลยครับ

เสียดายคนที่ไม่ได้ไปวิ่งสนามนี้จังเลย อดเก็บส้มหล่น อิอิอิ

20. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    อืมมมมมม........ แบบนี้นี่เอง คือเหมือนเป็นกดกติกาที่ต้องไปรู้กันเอาเองจิงๆ ขอบคุนคับพี่

4 วันแล้วยังเซงไม่หาย ....... เฮ้ออออออออออออออออออออออออออออออออออ...:(

21. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    :D:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้