กล่องยี่ห้อไหน คุมเครื่อง 5 สูบได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Tuner Forum' เริ่มโดย 855t5_ipd, 21 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 855t5_ipd

855t5_ipd New Member Member

2
    0
    0
    ผมใช้ volvo 850 turbo อยากพ่วงกล่อง หรือ ใส่ Stand alone ครับ

พยายามหาข้อมูลอยู่ ยังตัดสินใจไม่ได้เลย

ถ้าเป็น กล่อง Picky Back มียี่ห้อไหน คุมได้บ้าง กล่องไทยก็ได้ครับ

ถ้าเป็น Stand Alone นอกจาก Motec แล้ว ผมมี ยี่ห้อไหนเป็นตัวเลือกได้อีกมั๊ยครับ

ใจจริง คืออยาก มี Back Fire กับเค้าบ้างอ่ะครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้