[Help] เกี่ยวกับระบบแอร์ครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ct, 16 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ct

ct New Member Member

45
    0
    0
    คือ อย่าก ทราบว่า ไดเออร์ และ เฟรชเชอร์ สวิทช์ ของ nx ใช้กับของรุ่นไหนได้บ้างครับ
    รบกวนเพื่อนสมาชิกด้วยครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ไดร์เออ ก็ทั่วๆไปครับ เพรชเชอร์ นึกไม่ออกหน้าตาเป็นไงครับ

3. ct

ct New Member Member

45
    0
    0
    ขอบคุฯมากครับ
    อย่าก ถามอีกอย่างครับ
    ปกติพัดลมทำงานพร้อมกันมั๊ยครับ

4. M16

M16 New Member Member

96
    0
    0
    ของผมทำงานพร้อมกันทั้งสองตัวเวลาคอมแอร์ทำงาน และเวลาเครื่องร้อนก็ทำงานพร้อมกันทั้งสองตัว
    ส่วนเพรชเชอร์สวิทซ์น่าจะมีน่าที่ตัดการทำงานของคอมแอร์เวลาแรงดันสูงเกินและน้ำยาแอร์ขาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้