***ประกาศ ประกาศ*** พี่ตี๋ผมยาว จะจัดงานพิธีมงคลสมรส

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 17 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับพี่ตี๋ ผมยาว ด้วยนะครับ

ซึ่งจะจัดพิธีมงคลสมรส วันเสาร์ ที่ 9 พฤศจิกายน 2256

ณ อ.เมือง จ.จันทบุรี ผู้ใดจะไปร่วมงานมงคลสมรส ติดต่อพี่ต้นได้เลยนะครับ 083-5434959

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    คนกอดออกเหรอครับ เพราะผมยาวกว่า 555 ล้อเล่น
    จะไปกันมั๊ยล่ะครับ ผมก็จะไปนะครับ ถือว่าไปมี้ตติ้งกันบ้างก็ดีนะ
    ไม่ได้แต่งกันบ่อยๆ ยังไม่รู้รายละเอียดเพิ่มเติมเลย
    ถ้าบอยสะดวกขอรายละเอียดเพิ่มเติมที่จำเป็นทีนะครับ
    ผมอยู่ต่างประเทศแต่กลับไปทันงานแน่ครับ

3. photo_boya

926
    0
    0
    มาแจ้งว่าผม ติดภาระกิจ ซ้อมรับปริญญาบัณฑิต พระจอมเกล้าลาดกระบัง 8-10 พ.ย. 56 ครับ

ไปร่วมงานไม่ได้ครับ

ยังไงก็ขอให้พี่ทั้งคู่ครองคู่ชีวิต มีความสุขมากๆนะครับ

4. photo_boya

926
    0
    0
    เพิ่มเติมข้อมูลครับ

5. photo_boya

926
    0
    0
  6. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
    จะถือโอกาสไปรีแลกซ์ต่างจังหวัดด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้