[Help] ทําไงดีกับ P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pattanate, 30 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pattanate

pattanate New Member Member

10
    0
    0
    ผมเพิ่งได้ p11 ปี98 มา ไม่มีคู่มือเลย ใครมีช่วยทื่ครับ 089-0360-723 nate

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ถ้าคู่มือทะเบียนรถ ต้องไปคุยกับเจ้าของเดิมคับ อิอิ
    ถ้าคู่มือใช้งาน มันไม่ค่อยมีอะไรหรอกคับ
    ปุ่มด้านขวาพวงมาลัย ที่มีตัว s และ * ไม่ต้องไปกดคับใช้ at
    Sคือระบบสปอท์เปลี่ยนเกียร์รอบสูงและช่วยผลาญน้ำมัน
    *คือ วิ่งทางลื่น ออกตัวเกียร์2
    อย่างอื่นก็เหมือนรถทั่วไปคับ

3. pattanate

pattanate New Member Member

10
    0
    0
    thank you ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ อยากปรึกษาหลายเรือง เกียวกับ p11 thank youuuuu View attachment 1782833

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2013
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้