[Help] ไฟเบรคมือค้าง แก้ไขยังไงได้มั่งครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย mooh, 4 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    รถ Crown ms133 ครับ (รุ่นเกียร์ธรรมดา แต่เปลี่ยนเป็น AUTO เบรคมืออยู่ตรงเกียร์)
    เมื่อก่อนเป็นบ้าง ไม่เป็นบ้างครับ ต้องกระแทกเบรคมือแรงๆถึงจะหายครับ
    แต่เดี๋ยวนี้ติดยาวเลยครับ
    มีวิธีโม หรือแก้ไขยังไงได้มั่งครับ
    ขอบคุณครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ดูปลั๊กตรงขาเบรคมือน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้