ศุกร์แรกของเดือนอย่าลืมมามิตติ้งที่ปั้มเอสโซ่ รามอินทรา ก.ม.5

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย DEVILMAN, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    คืนนั้นคนเยอะมาก มีคูแฝดของเรามาด้วย เหลืองเหมือนกันเลย

2. pooklook

pooklook New Member Member

22
    0
    0
    พอผมไม่อยู่ คนเยอะทุกทีเลย ไม่ยมมม วันที่ 2 จะ:Dไปใหม่

3. rud

rud New Member Member

157
    0
    0
    วันที่ 2มีมิสติ้งใช่ไหมคับ ถ้ามีจะได้ไปคับ กลับบ้านพอดีเลย

4. MK_KKK

MK_KKK New Member Member

5
    0
    0
    มาใหม่คาบ KE 30 แต่รถยังหลับนิ่งอยู่คาบ อยากรู้แหล่งทำช่วงล่าง จะได้ออกวิ่งบ้าง

5. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    ยังมีมิตติ้งกันอยู่ไหมคับ อยากเข้าไปรวมด้วย

6. BLACK DAY

BLACK DAY New Member Member

14
    0
    0
    ปายด้วยคับ อิ อิ

7. Wud_Zn

Wud_Zn New Member Member

5
    0
    0
    พี่คับ ยังมีมิตติ้งกันอีกมั้ยอ่ะ

ผมใช้ KE70 4ประตู ไฟเหลี่ยมหน้าเต็มอ่ะพี่

อยากได้คำปรึกษาเรื่องการแต่งรถหน่อยอ่ะครับ

8. ^Retro_cars^

^Retro_cars^ New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีครับสมาชิกทุกคน...........^^^^^ผมขอ...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ...^^^^^

9. kitter

kitter New Member Member

4
    0
    0
    ขอไปด้วยนะครับเพิ่ไดรถมาอยากไปคุยกับพี่สู้

10. zuu@za

140
    4
    0
    มาเลยครับยินดีต้อนรับครับ

สอบถามได้ครับ 081-3447757

หรือติดต่อน้องแม๊กก็ได้ครับ

11. tuck001

tuck001 New Member Member

37
    0
    0
    อยากไป มิตติ้งด้วย แต่ ขับรถไปไม่ถูก อิอิ
    ถ้าไง ขอเข้าคลับด้วยนะครับ เพิ่งทำ รถเสร็จแต่ ยังเสร็จไม่ดี
    ไว้ จะเอารูปมาหัย ชมนะครับ

12. AE86-GTS

AE86-GTS New Member Member

25
    0
    0
    บอร์ด...แหล่งรวม JAPAN RETRO CAR ของแต่งรถแข่ง, รถบ้านต่างๆ, ซื้อ, ขาย, แลกเปลี่ยนกันตามสบายเลยครับ.
    http://www.meeboard.com/list.asp?user=windy_city_group&id=9794&groupid=1

บอร์ด...แหล่งรวมข่าวและบันเทิงต่างๆครบครัน สามารถดูหนังหรือละครย้อนหลังได้หลายปีแถมมีรางานสดผลการแข่งขันฟุตบอลทุกลีกอีกด้วยนะ...แจ๋วครับ.
    http://www.meeboard.com/list.asp?user=ae86_gts&id=9793&groupid=5

13. sencemagic

sencemagic New Member Member

1
    0
    0
    อยากไปมั่งจัง
    แต่หารถใช้อยู่
    ขับ e30
    แต่อยากใช้ ke

14. son_asti

son_asti New Member Member

35
    2
    0
    ศุกร์ ที่ 4 กันยายน 2009 มี meeting ไหมครับ น้องใหม่ครับ

15. zuu@za

140
    4
    0
    มีครับบบบบบบบบบบบบ

บ้านอยู่สายไหมปะ มาเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2009
  16. ยุงบินชุม

ยุงบินชุม New Member Member

78
    4
    0
    คันส้มเป็นงัยบ้างค๊าบพี่ ทำมาวิ่งยัง: :)

17. zuu@za

140
    4
    0
    จวนแล้วครับ มันกำลังจะกลับมาแล้วคราวนี้โหดๆๆเลยครับ

18. lloonll

lloonll New Member Member

44
    0
    0
    พี่สู้คาบเอารูปมาฝากให้น้องๆดูบางนะคับ

อีส้ม..แปลงกายของพี่อะผมอยากเห็นคาบ...

19. ยุงบินชุม

78
    4
    0
    คันใหม่รึคันเก่าที่ไปโดนชนมาอ่าคับ อย่าเหนจัง แว๊บๆๆให้ดูหน่อยดิพี่

20. Nuch_T21

Nuch_T21 New Member Member

21
    0
    0
    อยากไปด้วยครับ รถเดิมๆเครื่องหลวมๆ ไปด้วยได้ป่าว.....

21. zuu@za

140
    4
    0
    อีส้มคันเดิมแหละครับ กำลังแปลงร่างอยู่จวนแระ ใจจะขาดอยู่แล้ว รอร้อรอ

22. zuu@za

140
    4
    0

มาได้เลยครับผม ขอให้ขับไปขับกลับได้ ก็มาได้เลยครับ

23. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    ไปด้วยคับผม

24. lloonll

lloonll New Member Member

44
    0
    0
    เอาแล้วๆ.....

งานนี้มีเฮ้.....แน่......

อีส้มจะสมหวังแล้ว....

เดื่อนหน้ามีมิตติ้งป่าวพี่..

25. big666

big666 New Member Member

60
    0
    0
    ไปด้วยได้ มั๊ย ง่ะ...ไม่เคยไปซักกะที่...

26. ยุงบินชุม

78
    4
    0
    เพลาหลังรัยอ่าพี่ ดิสด้วย 86 ป่ะคับ

27. zuu@za

140
    4
    0

เพลาเป้นของ KE70ครับ

ไม่เต็ดครับ

สนใจมิทติ้งมาเลยครับ ไปไม่ถูกโทรถามได้ครับ

081-3447757

รถเก่าใหม่แรงไม่แรง มีใจรักก้มาเลยครับ

มีมิทติ้งแน่นอนครับไปไม่เจอใครรอสักพักครับ สองทุ่มเป็นต้นไป

จนถึงเที่ยงคืนครับ

กรุณาอย่าใช้ความเร็วแระแรงในปั๊ม อย่าเปิดเครื่องเสียงดังรบกวนผู้อื่นครับ

28. GT-T

GT-T New Member Member

36
    1
    0
    อยากไปด้วยจัง ขับ ke70 ไม่มีคลับกับเค้าเลย
    55+

29. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
    ศุกร์ที่2 ตุลานี้ มีปะครับ น้องใหม่ครับ

30. zuu@za

140
    4
    0

มาเลยครับเอารถมาโชว์ด้วยนะครับอยากเห็นตัวเป็นๆๆ

มาไม่ถูกโทรถามได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้