แอพพลิเคชั่นสำหรับคนรักการเดินทาง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย iam_am, 11 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iam_am

iam_am New Member Member

2
    0
    0
    มีใครเคยใช้แอพพลิเคชั่น smart G-BOOK กันบ้างหรือยังค่ะ เพิ่งมีโอกาศได้ลองใช้และเห็นว่าน่าสนใจดี
    เหมาะกับคนชอบเดินทางชอบตะลอนเที่ยวตะเวนชิมแบบเรามากเลยลองแนะนำให้เพื่อนๆพี่ๆลงใช้กันดูเผื่อว่าจะติดใจเหมือนเรา

ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจสามารถเข้าไปดูรายละเอียดได้ตามลิ้งค์ด้านล่างเลยจ้า
    TOYOTA SMART G-BOOK CAMPAIGN

2. iam_am

iam_am New Member Member

2
    0
    0
    ลองเข้าไปใช้กันดูนะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้