PC ในไทยมีเกมแนวแข่งรถแบบออนไลน์มั้ยครับ??

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย fergieize, 16 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fergieize

fergieize New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้รู้สึกอยากเล่นเกมแนวแข่งรถ แต่งรถได้ ในตอนนี้มีเกมออนไลน์แบบนี้รึป่าวครับ ถ้ามีแนะนำที พอดีห่างหายจากวงการเกมมานาน อิอิ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เห็นมีแต่เกมเด็กๆ นะ

ส่วนใหญ่ย้ายไปเล่นบนคอนโซลหรือในแอปบนมือถือครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้