*****ใช้โว2ที่นครชัยศรีครับมีพี่ๆอยากขายโรบาล์ไหมครับ*****

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย จ๊ะจี้โจ่ย, 11 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. จ๊ะจี้โจ่ย

จ๊ะจี้โจ่ย New Member Member

3
    0
    0
    เพื่อว่างจะได้ไปนั่งคุยกันครับเพิ่งซื้อรถมาครับโว2แดงลูก2เจโบ05เกีย+ท้ายrsครับ
    เก็บสีอยู่ครับเสร็จแล้วอยากไปหาเพื่อนๆพี่ๆที่ใช้รุ่นนี้แถวนั้นบ้างเพื่อมีอะไรแลกเปลี่ยนกันครับ
    ตอนนี้หาโรบาล์อยู่ครับใครมีบอกได้เลยนะครับ
    โทรบอกได้เลยนะครับหรือpmก็ได้ครับ084-394-9089

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มีนาคม 2013
  2. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ส่วนใหญ่อยู่กรุงเทพ แต่ ตจว ก็กระจายไปทั่วทั้งประเทศครับ ผมอยู่กาญจนบุรี แต่อีโวไม่ได้ขับ ตจว
    ว่าง ๆ มามิตติ้งกันครับ รอดูประกาศในเวป
    ปกติสมาชิกไม่ค่อยซัดกันบนถนนครับ มันน่ากัววววว ไม่คุ้มหากพลาด

- - - Updated - - -

ส่วนใหญ่อยู่กรุงเทพ แต่ ตจว ก็กระจายไปทั่วทั้งประเทศครับ ผมอยู่กาญจนบุรี แต่อีโวไม่ได้ขับ ตจว
    ว่าง ๆ มามิตติ้งกันครับ รอดูประกาศในเวป
    ปกติสมาชิกไม่ค่อยซัดกันบนถนนครับ มันน่ากัววววว ไม่คุ้มหากพลาด

3. noodle005

noodle005 New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีครับผมก็แถวๆนครชัยศรีเหมือนกัน แต่ผมจะทำงานอยู่ใน กทม. ครับ จะกลับไปเฉพาะวัน เสา-อาทิด ไป Lotus นครชัยศรีบ่อยๆ *-* วันไหนเจอบีบแตรทักกันได้ครับผม evo 8mr สีเทา

ปล.พี่ๆส่วนใหญ่ในนี้จะสนับสนุนกันในสนามเท่านั้นครับ เพราะข้างนอกอันตรายมากๆ

4. จ๊ะจี้โจ่ย

จ๊ะจี้โจ่ย New Member Member

3
    0
    0
    ใครมีโรบาร์บ้างครับโทรบอกเลยนะครับ

- - - Updated - - -

ใครมีโรบาร์บ้างครับโทรบอกเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้