19-23 ธ.ค 2555.. VVL จะไปลั่นที่งาน Bangsaen Speed Festival 2012

การสนทนาใน 'VVL Owners Club Thailand' เริ่มโดย Koh nismo, 6 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    :cool:

เชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ...ร่วมลุ้น ร่วมเชียร์ เเละร่วมชมการเเข่งขันรถยนต์ทางเรียบ งานของประเทศไทยในงาน Bangsaen Speed Festival 2012

เเละงานนี้ผมก็ลงเเข่งด้วยครับในรุ่น Japan Retro ไปร่วมสนุกได้ครับเชิญทุกท่านที่มีเวลาครับ เเข่งจริง เสาร์-อาทิตย์ 22-23 /12/ 2012

2. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    เอาละ งานนี้ ดูสาวต่อ สาวๆๆๆ นมจ้านม เดี๋ยวซื้อกล้องใหม่ ดีกว่า ภาพสดสด สีใสใส นมนมนมนมนมนม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้