Next Meeting เสาร์ที่ 13 ตุลาคมนี้ มีงาน vtec party 2012 ที่สนามคลองห้า 10.00 เป็นต้นไป

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย Ton@CityMania, 8 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เจอกันอย่างพร้อมเพรียง งานนี้ผมคงไม่ได้ไปด้วย เพราะว่าติดถ่ายงาน super car thailand ที่พีระเซอกิต
    แต่อยากให้กลุ่มเรา นานๆเจอกันที ได้ไปร่วมงาน vtec party ซึ่งปกติ ก็ไปกันทุกปีอยู่แล้ว
    คนไหนที่อยากลองเล่น bracket ก็ขอให้ไปไวหน่อย ซ้อมเยอะได้เปรียบ คนไหนที่ไม่ได้แข่ง
    ก็อยากให้ไปช่วยเชียร์คลับเรากันหน่อยนะคับ เป็นไปได้ ถ่ายรูปมาโพสด้วยละกาน เราอยากไปมาก แต่ไม่ว่างจริงๆ

ปล. งานนี้ เด๋วให้น้าเอ ลองกอง ช่วยดูแลกลุ่มเรานะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้