สอบถามเรื่องล้อหลังหน่อยครับ กว้าง 8 นิ้ว

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย eP_7๑ Ramintra K.7, 29 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    พอดีจะหาล้อกว้าง 8 นิ้ว et 0 มาใส่ไม่ทราบว่าจะติดอะไรไหมครับ คานเดิมเป็นดรัมครับ
    ล้อหลังนะครับ หน้าได้แล้วครับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ข้างหน้าใส่et. 35. ข้างหลังใส่et. 0 ครับโครดสวยเลยนะ

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ok ได้เลยคับพี่ตู่ ... สรุปใส่กว้าง 8 นิ้วได้ไหมน้ออออ

4. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    พี่มลใส่แล้วครับ อย่างงามเลย

5. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    แหล่มเลย ว่าจะหา wata งาน kspeed etอย่างที่ว่า มาใส่คู่หลัง แต่ที่ร้านส่วนใหญ่ดันขายแบบยกชุด เซ็งห่านเลยครับ
    ต้องหาผู้ร่มอุดมการณ์ซะแล้ว ฮี่ ๆๆๆ

6. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ขอให้เจอเนื้อคู่เร็วๆครับ

wata-kspeed

ลองเข้ากูเกลิ้ หาเบอร์คุณติ๊ก พัทยาดูครับ แกขายแยก ราคาพร้อมส่งด้วยครับ

จาก....คนเคยเล่นรุ่นนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้