ขอความช่วยเหลือ ต้องการโอเวอฮอลเครื่อง 4K หาอู่ เเถวบางบัวทอง

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Leeคับ, 9 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Leeคับ

Leeคับ Guest

0
    0
    0
    ขอความช่วยเหลือเพื่อนๆพี่ๆ
    ke70 หน้าเท อาการเดิมควันขาว
    ตอนนี้วิ่งไม่ได้ตั้งเเต่น้ำท่วม
    อยากทำระบบเครื่อง ไฟทั้งหมด เลยคิดจะโอเวอร์ฮอลไปเลย กำจัดควันขาว
    ฝากถามทุกท่าน มีอู่เครื่องยนต์เเนะนำ แถวบางบัวทองไหม ราคาน่าจะประมาณเท่าไร วิธีการอื่นแนะนำไหม
    อู่เเถวบ้านตาม2ครั้ง ไม่ยอมมายกไป ไม่รู้รังเกียจอะไรรถเก่านักหนา เด่วจะทำให้สวยไปขับโชว์หน้าอู่เลย

รอทุกคำตอบ+ขอบคุณทุกท่าน

2. -เค-

-เค- New Member Member

29
    0
    0
    ผมว่าเปลี่ยนเครื่องใหม่เลย คุ้มกว่าครับ ราคาต่างกันไม่มาก 5k 7k สภาพดีๆที่เชียงกงยังมีขาย. ส่วนอู่ก็ หน้าซอยงามวงศ์วาน 13 เลย ผมทำบ่อยฝีมือดีครับ

3. chior23554

chior23554 New Member Member

5
    0
    0
    ลองไปอู่ลุงวิชัย อยู่วุฒกาศ 53 ครับ รับรองจบแน่นอน ผมไปเจ็บที่อื่นแต่มาจบที่แกหลายครั้งแล้วครับ ที่บอกว่าหลายครั้งเพราะแกก็คิดราคาตามผลงานอะครับเลยไปลองที่ถูกๆก่อนสรุปไม่จบ ลองโทรไปคุยกะแกดูครับเห็นแกไปลากรถจากบางบัวทองมาทำหลายคันอยู่ 081-304-4569 ลองหาข้อมูลดูก่อนก็ได้ครับ อู่วิชัยเซอร์วิส ผมไม่มีส่วนได้เสียกะแกนะครับ แค่ทึ่งในฝีมือแก

ขอบคุณทั้งสองความเห็นนะครับ ตอนนี้ เสียเงินไปหลาย ยังไม่จบ จนจะเกินราคารถแล้ว ยังไม่ได้ทำสีเลย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้